กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอบคุณน้ำใจสมาชิก แนน A31324 / แป๋ม A31595 / ชิต A31647 / นายหรั่ง++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แล้วสรุป รถพี่เป็นอะไรหรอคับ ผมจะได้ศึกษาเอาไว้ด้วย เผื่อ ผมเป็นมั่ง ขอบคุณ คับ ^^

ตกลงมันกระทู้ขอบคุณหรือว่าลากมาสอยวะเนี๊ยะ ห้วย:sweat:

เค้าเรียกกระทู้เปิดตัวอะพี่

เอ้อ แล้วพี่ออยรถเป็นไรอะ เห็นแว่วๆ มาว่าไดชาร์จเสีย รึยังไง หรือไดสตาร์ท

นี่ กระเทยหัวแถว...

ไฟล์แนบ

16.8 KB · อ่าน: 87
ดีใจด้วยที่กลับถึงบ้านโดยปลอดภัย...
งานนี้ฝนตก cef ไม่ถูกกะฝนเจงๆ เจออีกคันจอดเสีย ตรงวงแหวน ดีนะครับที่ขับเกาะกลุ่มตามกัน...
ส่วนรถผมไฟช๊อต แตรดังเอง/ไฟท้ายดับ...คราวนี้ไล่ เ็ช็คกระจาย........
ฝากนิดนึงครับ หรั่งมานกะลังหา cef อยู่ฝากนิดนึงนะครับ......

กลับถึงบ้านปลอดภัยครับ
พอถึงมือช่าง ไอไดสตาร์ทที่ช็อต กลับไม่ช็อตซะงั้น
งง ปัจจุบัน ก้อยังไม่ได้ซ่อม
สตาร์ทได้เหมือนเดิม เสียงปั่นก้อปกติ
ฮ่วย... แร้ววันนั้นมันเป็นอีหยังหว่า

กลับถึงบ้านปลอดภัยครับ
พอถึงมือช่าง ไอไดสตาร์ทที่ช็อต กลับไม่ช็อตซะงั้น
งง ปัจจุบัน ก้อยังไม่ได้ซ่อม
สตาร์ทได้เหมือนเดิม เสียงปั่นก้อปกติ
ฮ่วย... แร้ววันนั้นมันเป็นอีหยังหว่า

ม้าตื่น 5 5 5

ดีใจด้วยที่กลับถึงบ้านโดยปลอดภัย...
งานนี้ฝนตก cef ไม่ถูกกะฝนเจงๆ เจออีกคันจอดเสีย ตรงวงแหวน ดีนะครับที่ขับเกาะกลุ่มตามกัน...
ส่วนรถผมไฟช๊อต แตรดังเอง/ไฟท้ายดับ...คราวนี้ไล่ เ็ช็คกระจาย........
ฝากนิดนึงครับ หรั่งมานกะลังหา cef อยู่ฝากนิดนึงนะครับ......

ถ้าหารถอยู่โทรมาหาผมครับจะแนะนำรถรุ่นพี่ให้ สองแสนต้นๆ มีซันรู๊ป มีปัดหลัง รู้สึกมีกระจกปรับแสงรถสีขาวครับเครื่อง Rb 25 bo ช่วงล่างทำมาหมดแล้วครับ อ้อภายในตุ๊กแกดำครับ รายละเอียดรถมีอีกเยอะครับโทรมาดีก่า:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน