กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณป๋า ลอง และ น้องโอ๊ต พร้อม กลุ่ม 71 ด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31372
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31372

I do it/'/s for u
Cefiro-Thailand Members
ตั้งแต่คนแรกเลยละกันครับ สำหรับป๋าลองที่แวะเอาข้อมูลหรือตั้งกระทู้ในบอรด์ JZ ไม่งั้นก็คงไม่ได้ทราบข่าวคราว ในครั้งนี้

คนที่สองน้องโอ๊ตครับ ผู้ซึ่งได้เจอกันตามเว็ปต่าง ๆ ทั้ง CEF Thai & FF club แต่ไม่ค่อยได้ทักแบบตรง ๆ สักที่ จนมาครั้งนี้ได้รบกวนน้องเค้าแอ๊ดชื่อให้ไม้งั้น เค้าไม่ได้อีกแน่นอน

สุดท้ายกลุ่ม 71 ที่จัดงาน มันส์ แบบ เป็นกันเอง ถึงแม้จะไม่ค่อยได้รู้จักกันเท่าไร แต่หลายๆ ท่านที่เคยเจอกันมาแล้วก็ยังเหมือนเดิม ครับ บอกได้เลยว่าสนุกมาก

ครั้งต่อไป ทาง Club JZ มีงวนเมื่อไร เรียนเชิญบ้างนะครับ

หนุ่ม - 31 JZ-CLUB

:coolly-0044:

ยินดีต้อนรับการกลับสู่ฝูงโลมาอีกครั้งครับน้าหนุ่ม A31372
ขอบคุณ Clubjz เช่นกันที่อนุเคราะห์พื้นที่สำหรับข่าวประชาสัมพันธ์ Cefiro-Thailand

เล่นหายหน้าหายตาไปเลย ยินดีต้อนรับกลับบ้านคับ พี่หนุ่ม

จำได้ว่ามิตติ้งครั้งสุดท้ายที่เจอ คือ มู๋ทะจูเนียร์ที่สมพงษ์ มู๋ทะนะ
หรือว่ามีไปที่อื่นอีกหว่า
555++

ยินดีด้วยครับพี่หนุ่ม ตอนไปคลับเจผมก็ว่าอยู่ว่าพี่อยู่ cef-thai ด้วยแต่หากระทู้พี่ไม่เจอซักที อุตส่าห์ตามดูในกระทู้แต่ละโซนเลยนะ :coolly-0003:

ขอบคุณ ทุก ๆท่านเช่นกันครับ

รับรองต่อจากนี้ไม่ยอมให้พลาดอีกและ

มัวแต่ไปเล่นแนว V.I.P ซะพักใหญ่ 55555555

อิอิ ดีครับ พี่ โอยยยย คิดถึง technospeed 01 จัง เอิ๊กๆ ว่าแต่ อยากเห็น 33 พี่จังครับ...:coolly-0041:

อิอิ ดีครับ พี่ โอยยยย คิดถึง technospeed 01 จัง เอิ๊กๆ ว่าแต่ อยากเห็น 33 พี่จังครับ...:coolly-0041:

มิมีปัญหา สามารถ หาดูได้

ทุก ๆ วันเสาร์ ตรงข้ามเซ็นทรัล รัตนาธิเบต

เยื่อง CockPit หลัง ร้าน หมอหมา

:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน