กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณพี่หนุ่มดอนเมือง A31160 จากใจครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31600
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบ 17 คราบ ยางหน้า 215/50/17 แถมโช๊คเดิมอีกต่างหาก
ขับไปไหนมาไหนหน้าไม่ค่อยครูดหรอก นานๆ ครั้งแบบลืมตัวขึ้นไปตรงๆ
เพราะรถผมมันสูงซะขนาดนี้
ก็เพิ่งมาครูดหน้าซอยบ้านไอ้บอมเนี่ย เต็มๆ เม็ดเลย

บอกว่าอย่าผ่านมาแถวดอน เดี๋ยวตายฟรี ไอ้เหลืองฝาดำเนี่ย

สรุปความเสียหาย เปลี่ยนโอริง+ ค่าแรง 200 บาท แต่โดนค่าสไลด์1700บาท งื้อๆๆๆๆๆๆ

สรุปความเสียหาย เปลี่ยนโอริง+ ค่าแรง 200 บาท แต่โดนค่าสไลด์1700บาท งื้อๆๆๆๆๆๆ
ระดับเสี่ยบอมแระ...ขำๆชิลล์ๆ....:wink: :biggrin:

มิตติ้งวันที่ 3 นี่ไงน้า..ได้รู้จักเพรียบบบบบบบบบบ...

..แต่ป๋มคงแห้ว เพราะต้องไปส่งลูกที่พิดโลก.....
เง้ออออ..!..อดมาววววววว...:cry:

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ไปคนเดี่ยวกลัวกลับไม่ได้ อีกอย่างไม่มีที่นอนด้วยครับ:cry:
ผ่านคอนหวันแวะมาเที่ยวสิครับ:biggrin:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
ใจของพี่น้อง Cefiro-Thailand มีให้กันทุกคนแหละครับ เพียงแต่การอยู่ร่วมกันหมู่มากต่างคนต่างคิดต่างคนต่างถือทิฐิมันก็ไม่เกิดประโยชน์ใดๆ ลดกันซักนิดถอยกันคนละก้าวอะลุ่มอล่วยให้กันครับ การขอความร่วมมือแล้วไม่ได้รับการสนองตอบในครั้งเดียวอย่าคิดว่าเค๊าไม่ช่วยเหลือเค๊าไม่ชอบ บางทีเค๊าอาจมีธุระความจำเป็นอย่างอื่นที่สำคัญกว่าก็ได้ครับ

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ไปคนเดี่ยวกลัวกลับไม่ได้ อีกอย่างไม่มีที่นอนด้วยครับ:cry:
ผ่านคอนหวันแวะมาเที่ยวสิครับ:biggrin:
มานอนที่บ้านป๋มก็ได้คับน้า...อยู่ถนนจันทน์ พระราม 3 อ่ะคับ
เอ่อ..ว่าแต่น้าอยู่ในตัวเมืองคอนหวันป่าวอ่ะ...
ป๋มกลับพิดโลกก็แวะทุกครั้ง...เผื่อว่างๆไปนั่งเมาด้วย... อิอิ..:brick: :biggrin:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ใจของพี่น้อง Cefiro-Thailand มีให้กันทุกคนแหละครับ เพียงแต่การอยู่ร่วมกันหมู่มากต่างคนต่างคิดต่างคนต่างถือทิฐิมันก็ไม่เกิดประโยชน์ใดๆ ลดกันซักนิดถอยกันคนละก้าวอะลุ่มอล่วยให้กันครับ การขอความร่วมมือแล้วไม่ได้รับการสนองตอบในครั้งเดียวอย่าคิดว่าเค๊าไม่ช่วยเหลือเค๊าไม่ชอบ บางทีเค๊าอาจมีธุระความจำเป็นอย่างอื่นที่สำคัญกว่าก็ได้ครับ
อืมมมมม.....คนแก่นี่พูดมีหลักการดีจังคับ..ชอบๆ..!!!...:wink: :biggrin:

โดนใจ......

เข้า ใจ เว๊ย ชะตากรรมเดียวก๊ะ กรู ในตอนนั้น อิอิ เอ้า เซฟไทย น้ำใจงามครับพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน