กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
วันก่อน ขับรถไปหาป๋าพงษ์ที่บ้านปากเกร็ด
ยางแบนบดมาตั้งแต่เมื่อไหร่ก้อไม่รู้ รู้อีกทีคือหน้าบ้านป๋าแระ
เลยต้องหาหน่วย rescue มาช่วยเหลือกันหน่อย
555++

ขอบคุณป๋าพงษ์ที่ขับรถมาส่งที่บ้านจู๊ซซี่
ขอบคุณจู๊ซซี่ ที่ขับรถมาส่งที่บ้านป๋าพงษ์ งงม่ะ
ขอบคุณไอกอล์ฟที่มาช่วยกันเปลี่ยนยาง
ขอบคุณพี่มี่ที่ข่วยโทรหาคนมาช่วยผม และให้ยางผมเส้นนึง
ขอบคุณไอป๊อกที่โทรมาให้กำลังใจ แต่ออกมาช่วยไม่ได้ งานเข้า
ขอบคุณกัมมี่ ที่รับสายกรู 555++
ขอบคุณเซฟไทยคั๊บ ถ้าผมไม่ได้อยู่ที่นี่ ตอนผมยางแตก ผมจะพึ่งใครล่ะเนี่ย

ขอบคุณจิง ๆ คั๊บ
:wink: :wink: :wink:

ที่หลังมึงก็หัดพกยางอะไหล่กะเครื่องมือบ้างนะไอ้ สมบัติ ห่าไม่มีไรสักอย่างรถมึงเนี่ย
แม่โย๊ะ

ที่หลังมึงก็หัดพกยางอะไหล่กะเครื่องมือบ้างนะไอ้ สมบัติ ห่าไม่มีไรสักอย่างรถมึงเนี่ย

แม่โย๊ะ
ขอบคุณที่อวยพร และ สรรเสริญกรู...

ขอบคุณที่อวยพร และ สรรเสริญกรู...

อ้าว ไหงกลายเป็น สาดโคลานกันไปซะแหล่วง่ะ

พี่ออยนี่ ยังไงกัน ยางแบนบ๊อยบ่อย

ที่เห็น ๆ สองสามเดือนนี่ สองหนแล้วนะ ดึก ๆ ทั้งน้าน :embarrassed:

ยางเส้นเดียวเกือบทั้งนน หุหุ

ความรักความผูกพันธ

ความเอื้อเฟื้อเพื่อแผ่

หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

สิ่งดีๆแบบนี้ หาซื้อไม่ได้ตามห้างสรรพสินค้านะครับ แต่หาได้ใน Cef-Thai ที่นี้ที่เดียวเท่านั้น :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตองรีบหายางอะไหล่มาเก็บไว้ท้ายรถ แระครับ

ยางอะไหล่สามัคคีไง... เจ๋งดี...

เยี่ยมจริงๆคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน