ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^ ขอบคุณ ทุกคนที่ทำให้งานควอเตอร์ไมล์ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ^^

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
LV
0

และแล้วงานควอเตอร์ไมล์ก็ผ่านไปได้ด้วยดีจากทุกฝ่าย ???:sexy_girl:

ขอบคุณจากใจค่ะ

:smile: พี่ปุ้ม 71 455 ที่โชว์ สปิริตแรงกล้ามาถึงสนามก่อนใครตั้งกะเช้ามืด

:smile: พี่เบียร์ ไขควง 449 ที่อุตส่าห์ขโมย ว๊อคกี้ ทอร์คกี้ มาจากออฟิตถึง 3 ตัว ช่วยทำให้งานสะดวกสบายขึ้นเยอะ เลยค่ะ

:smile: ไอ้น้องเมย์ ที่อุตส่ามารับตั้งกะ 6.30 ....กรูง่วงงงจัง

:smile: บอล069 วิทย์050 พี่ตี๋ 733 แชมป์ปรี้212
ที่ มาเป็นเพื่อนกัน ตั้งแต่เช้า
มาก่อนกรูกันอีก 55

:smile: พี่ๆ K-Sport ก็ทยอยกันเข้ามา เฮ้ออ โล่งใจ ยังไง สนามนี้ก็มีรถลงแข่งแล้ววว 5555

:smile: อีกไม่นาน พี่ๆ น้อง ๆ ก็ทยอยกันมาเรื่อยๆ
เด็กนนท์ พี่น้อง 71 เพื่อนๆ รังสิต

และ ได้ใจไปเต็ม กับ พี่น้อง ชาวบางแสน ที่มากันกลุ่มเบ้อเร่อ เห็นแล้วชื่นใจจริงพี่ งานนี้ยกนิ้วให้ 2 นิ้วเลย:wink:

บรรยากาศ สนุกขึ้นเรื่อยๆ

:smile: ด้วย หน่วยสวัสดิการพิเศษ
ที่ เป็นสปอนเซอร์ LEO เป็นลังๆ

ประธานบอล 069

ประธานเบียร์ 092

ประธานติ 049 (Siam C4)

:smile: ขอบคุณ สมาชิก 200SX & Silvia Club ที่เอารถสวยๆ มาลงแข่งด้วยกัน

และ สมาชิก TIIDA CLUB ที่มาคว้ารางวัลไปจาก ไอเม 5555 +++

:wink: ขอบคุณโต้โผใหญ่ ของงานนี้

พี่เก๋ K-SPORT

ป๋าโจ้ ที่ คอยประสานงานกับ TIIDA

พี่โต ที่คอยประสานงาน เรื่องรถลงแข่ง

:smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

บอกแล้ววว ไม่ได้ลงแข่ง แต่มาเมาริมแทร็คก็ยังดี

ยังไงก็พี่น้องกัน ยังไงก็อยู่ในบ้านเดียวกัน

ขอบคุณ คำว่า เพื่อน ค่ะ
เป็นตัวการสำคัญ ที่ทำให้ทุกๆ งาน ผ่านไปได้ด้วยดี

:biggrin: มีตามไปทวงด้วยโว๊ยยยยยยยยย.....ฮ่าฮ่าฮ่า
ไอ่ป๋อง...นี่ตกลงทั้งงาน มีกล้องเจ๊ ตัวเดียวเองเหรอวะ :confused:

เอ๊า.........ภาพบรรยากาศ ภาคเช้ามาดูกัน
หัวหน้ากลุ่ม B-71 มาตั้งแต่เช้ามืดดดดดดดด
มานอนอยู่ในรถเนี่ย....:eeek:

โพสรูปให้ดูไม่ได้โว๊ยยยย....
แม่งขึ้นอย่างเนี๊ยะ ใครแก้ไขให้ทีเด่ะ

[TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=730 border=0][TBODY][TR][TD id=mainTitleAlign vAlign=center align=left width=*]Internet Explorer cannot display the webpage

[/TD][/TR][TR]<!-- This row is for HTTP status code, as well as the divider--][TD class=errorCodeAndDivider id=errorCodeAlign align=right>
[/TD][/TR]<!-- Error Body --][TR][TD] [/TD][TD id=MostLikelyAlign vAlign=top align=left]Most likely causes:

• <LI id=causeNotConnected>You are not connected to the Internet. <LI id=causeSiteProblem>The website is encountering problems.
  • There might be a typing error in the address.
[/TD][/TR]<!-- What you can do --][TR][TD] [/TD][TD id=whatToTryAlign vAlign=top align=left]What you can try:

[/TD][/TR]<!-- Check Connection --][TR][TD] [/TD][TD id=checkConnectionAlign vAlign=center align=left]
[TBODY] [TD vAlign=top]
[/TD][TD vAlign=top] <ID id=diagnose]Diagnose Connection Problems</ID] [/TD] [/TBODY]

[/TD][/TR]<!-- InfoBlock --][TR][TD id=infoBlockAlign vAlign=top align=right> [/TD][TD id=moreInformationAlign vAlign=center align=left]
[TBODY] [TD vAlign=top] [/TD][TD vAlign=top] More information <NOSCRIPT></NOSCRIPT][/TD] [/TBODY]

<ID id=errorExpl1>This problem can be caused by a variety of issues, including:</ID>
  • <LI id=errorExpl2>Internet connectivity has been lost. <LI id=errorExpl3>The website is temporarily unavailable. <LI id=errorExpl4>The Domain Name Server (DNS) is not reachable. <LI id=errorExpl5>The Domain Name Server (DNS) does not have a listing for the website/'/s domain.
  • If this is an HTTPS (secure) address, click Tools, click Internet Options, click Advanced, and check to be sure the SSL and TLS protocols are enabled under the security section.
For offline users

You can still view subscribed feeds and some recently viewed webpages.
To view subscribed feeds
  1. Click the Favorites Center button
    , click Feeds, and then click the feed you want to view.
To view recently visited webpages (might not work on all pages)
  1. <LI id=viewRecentWebpages2>Click Tools
    , and then click Work Offline.
  2. Click the Favorites Center button
    , click History, and then click the page you want to view.

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

แมนยูนำ 3-0 คับ เชี่ยเลยคับเล่น สกอร์ต่ำไว้ โดนแดกเลย

หุหุ

แมนยูนำ 3-0 คับ เชี่ยเลยคับเล่น สกอร์ต่ำไว้ โดนแดกเลย

หุหุ
A31655
ไอ่คุณมึงเมามาผิดบอร์ดป่าววะ ไอแร้ะ

ปล.น่าเสียดายเป็นอย่างยิ่งที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมดีๆ ยังไง เมษานี้ เจอกันแน่ครับพี่น้อง:biggrin:

ไอ่คุณมึงเมามาผิดบอร์ดป่าววะ ไอแร้ะ

ปล.น่าเสียดายเป็นอย่างยิ่งที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมดีๆ ยังไง เมษานี้ เจอกันแน่ครับพี่น้อง:biggrin:
A31630คงรู้นะว่ารับปากแร้วไม่มาเนี่ย
อะไรจะเกิดขึ้น
555++

:sexy_girl: ลองโพสรูปอีกทีนึง ถ้าลงไม่ได้นาเมิง...ไม่ลงแม่มแล้ว

[TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width=730 border=0][TBODY][TR][TD id=MostLikelyAlign vAlign=top align=left]Most likely causes:

• <LI id=causeNotConnected>You are not connected to the Internet. <LI id=causeSiteProblem>The website is encountering problems.
  • There might be a typing error in the address.
[/TD][/TR]<!-- What you can do --][TR][TD] [/TD][TD id=whatToTryAlign vAlign=top align=left]What you can try:

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]
:confused: โอเช..ไม่ให้โพสรูป กูไม่โพสก็ได้วะ
ไปตามดูเอาที่โน่นแระกานวะ

อากาศร้อนมากๆเลย เล่นซะตัวดำกันหมดเลย

อยู่ประตุน้ำ ไม่แวะเข้าไป .........เสียดาย ....

บรรยากาศสนุกสนาเป็นกันเองเหมือนเดิมครับ
(เดาเอานะ 5555)

มันส์..และเมามาก ตอนเย็นจะไปต่อด้วย..งานเข้ากลางทาง..ที่ไซค์งานเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยเลยต้องเข้าไปเคลียร์ หุ หุ หุ หายเมาเลย...!!!!!!

:smile: พี่เบียร์ ไขควง 449 ที่อุตส่าห์ขโมย ว๊อคกี้ ทอร์คกี้ มาจากออฟิตถึง 3 ตัว ช่วยทำให้งานสะดวกสบายขึ้นเยอะ เลยค่ะ

jhae
ขอบคุณพี่เบียร์จากใจครับ

มาแต่เช้า ทำงานเต็มที่

พี่เป็นคนดีจริง ๆ ครับ

ผมรักพี่นะ สุด ๆ เลิกงานแล้วไม่ไปต่อก็ไม่มีใครว่าพี่หรอกครับ

ใครว่าพี่ก็แย่เเล้ว

ปีหน้าเจอกันครับ

เหอ ๆ ๆ ป้องกันตัวก่อนกรู

ดีทุกอย่าง แต่ทำไมกินเบียร์กรูไม่หมดวะ เหลือตั้งสองลังกลับบ้าน
พักนี้อ่อนไปหน่อยนะพวกเราเนี่ย หรือว่าอายุมากแล้วเลยไม่มากมายเหมือนเมื่อก่อน

ลมดี แดด แรง น่าให้ฝรั่งมานอนอาบแดดจริงๆครับ

ผมรักพี่นะ สุด ๆ เลิกงานแล้วไม่ไปต่อก็ไม่มีใครว่าพี่หรอกครับ

A31449

นี่พี่กะว่าจะเจอเพื่อนๆ
ปีละครั้งเหรอค่ะ :biggrin:

ร้อนมากเลย
A31282เนียนกันไป....
มันส์..และเมามาก ตอนเย็นจะไปต่อด้วย..งานเข้ากลางทาง..ที่ไซค์งานเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยเลยต้องเข้าไปเคลียร์ หุ หุ หุ หายเมาเลย...!!!!!!
ข้ออ้างเดิมๆ...

โถ..ไอสาดดดด กล้าพูดนะมึง
ดีทุกอย่าง แต่ทำไมกินเบียร์กรูไม่หมดวะ เหลือตั้งสองลังกลับบ้าน
พักนี้อ่อนไปหน่อยนะพวกเราเนี่ย หรือว่าอายุมากแล้วเลยไม่มากมายเหมือนเมื่อก่อน

ลมดี แดด แรง น่าให้ฝรั่งมานอนอาบแดดจริงๆครับ
ตัวดีเลยพี่อะ ให้กิน ไม่ได้ให้จิบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน