ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^ ขอบคุณ ทุกคนที่ทำให้งานควอเตอร์ไมล์ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ^^

:eeek: โอ้..แม่จ้าว เด๋วถ้าซื้อมาแล้วไม่มีใครมาเอานะ
เจอตัวจา สอยให้หงายเงิบ...
กลับวันพฤหัส อาจจะดึกหน่อยนึง....

สรุปงานอะไรบอกด้วยนะ ..............ไปบ่ายแต่มาวพอๆๆๆกับพวกไปเช้าเลยนะเนี่ย

รุ่น open 3000m/t ยกเลิกการแข่งขัน แล้วได้มีการคืนเงินค่าสมัครไหมครับ

เพราะลงรุ่นนั้นไปด้วย

สาวเชียงใหม่

แฮมบ่อเต้าใดก็จะเป็นสาวแล้ว

ตึงวันมีบ่าวมาแอ่ว มาอู้มาแซว เป็นคนหละปูน

ข้าเจ้าจะเลือกเอาไผ อ้ายบ่าวเจียงฮายจื้อแก้วมาลูน

อ้ายก๋องคนแป้เขี้ยวซูน อ้ายคำ อ้ายมูล อ้ายสมอ้ายดี

เปิ้นบอกว่าจะมาขอ ข้าเจ้าก่อรอมาแล้วเป๋นปี๋

ป้อแม่ ถ้าปู๋ สะรี อ้ายบ่าวตั๋วดี หายแซ็บหายสอย

ข้าเจ้าบ่อเจื้อแฮมแล้ว จะแต่งกับแม้ว ไปอยู่ป๋ายดอย

ขายผ้า ขายเพชร ขายพลอย ขายแหวนขายสร้อย อยุ่บนดอยปุย

ไม่มีไรร้องเพลงเฉยๆ
A31069เมิงแม่งเก่งว่ะ ขนาดกรูพอร้องได้ ยังพิมพ์ออกมาแบบเมิงไม่ได้เลย
หรือว่า...

เมิงแม่งเก่งว่ะ ขนาดกรูพอร้องได้ ยังพิมพ์ออกมาแบบเมิงไม่ได้เลย
หรือว่า...
A31211
search เนื้อเพลงในเนตสิครับ ฮ้วยยยใครจะร้องได้

นี่รถไม่เส็จ..แต่ตัวเค้าไปนะ

กะไปเมาริมแทรก

เจอพี่น้องเซฟไทยเราก้อชื่นใจแร้ว

งานหน้าเจอกันใหม่วันที่ 4 ที่ไบเทค

แต่รถทำสีคงเส็จไม่ทันโชว์แต่ตัวไปเจอพี่น้องเช่นเคยไม่พลาด

รักนะ..จุ๊พ ๆ

รุ่น open 3000m/t ยกเลิกการแข่งขัน แล้วได้มีการคืนเงินค่าสมัครไหมครับ

A31014
เดี๋ยวผมติดต่อคณะกรรมการ

โอนเงินคืนให้ครับอู ต้องขอโทษด้วย

แสดงว่าลืมละซิ เพราะวันนั้นตอนเย็นจะมีคนมาเอาคืนกันไปแทบหมดแล้วอะครับ

ไงเดี๋ยวติดต่อให้นะครับ

สรุปงานอะไรบอกด้วยนะ ..............ไปบ่ายแต่มาวพอๆๆๆกับพวกไปเช้าเลยนะเนี่ย
A310495555 เมาไร เห็นจิบๆเอง

คนอื่นอะคืน สำหรับอู ไม่คืน คริคริ

โอนเงินคืนให้ครับอู ต้องขอโทษด้วย

แสดงว่าลืมละซิ เพราะวันนั้นตอนเย็นจะมีคนมาเอาคืนกันไปแทบหมดแล้วอะครับ

เอามาลงขวดซะ...

ขอผากตัวด้วยครับ/น้องใหม่พึงไปสมัคกับน้าลองมาหยกที่สนามคลอง 5 มา ผม A31774ครับดูถาพวันแข่งขันแล้วถ้าผมได้ซ้อมซักนิดคงได้ลงแข่งกับพี่ๆแน่เลยแมๆเสียดายจังแต่ไม่เป็นไรคราวหน้าได้เห็น เซฟิโร่สีเท่าa31774ลงแข่งแน่ๆ/ดีใจโครทๆที่ได้เป็นสมาชิกครับ

เอามาลงขวดไรพี่บิก

-*- มันลงขวดไปตั้งแต่วันนั้นแล้วดิคับพี่น้อง 55++:biggrin:

ไม่เป็นไร
เด๋วจะฝากใครซักคนไปคืนให้ละกัน

เอามาลงขวดไรพี่บิก

-*- มันลงขวดไปตั้งแต่วันนั้นแล้วดิคับพี่น้อง 55++:biggrin:

ไม่เป็นไร
เด๋วจะฝากใครซักคนไปคืนให้ละกัน
jhaeอ้าว เหรอ ทำใจว่ะอู แต่ถ้าขัดสน
เดี๋ยวไอแจะเอาไปคืนให้....555

A31449

ขอบคุณครับ พี่เบียร์ พอดีผมกลับก่อนครับเลยไม่รู้ว่าเย็นวันนั้นเค้าคืนเงินกันเลย (ลืมด้วยแหละ)

ขอโทษทุกท่านที่ไม่ได้ไปเพราะทำรถเสร็จตอนสี่ทุ่มแล้ว หวังว่ามอร์เตอร์โชว์คงจะไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน