กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอบคุณ พี่ออย และ พี่จ๊อบ ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31545
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Registered
เนื่องจาก วันนั้น ผมลืม กระเป๋าเงินไว้ ที่งาน motor expo (ไม่มีเงินนะ) แต่ ได้รับความช่วยเหลือ จาก พี่ออย และ พี่จ๊อบ ที่เข้าไปในงานเพื่อหยิบกระเป๋ามาให้จึง ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

ถ้าในนั้นมีเงิน พี่ออย และพี่จ๊อบก็จะมาตั้งกระทู้ขอบคุณเช่นกันละครับ หุ หุ

ล้อเล่นนา ตาออย...

ถ้าในนั้นมีเงิน พี่ออย และพี่จ๊อบก็จะมาตั้งกระทู้ขอบคุณเช่นกันละครับ หุ หุ

พี่เขียดก้อชอบเอาเรื่องจริงมาพูด

ผมอ่ะ ถ้าเอาไปจะเงียบๆๆ 5555
:coolly-0005:

แล้วกรูก้อโทรหาเมิงไม่ติดเช่นเคย
เซงว่ะ
โอ ก็โทรกลับน่ะ
เพราะว่าไปเกาะช้าง กิจกรรมมันเยอะ
พายเรือ ดำน้ำ มือถือก็เลยไม่เอาไป .......
อย่างอลซิ ไงหล่ะ ตี.....กันจนเพลีย บ้านไม่กลับเลยน่ะ 5555

ขอบคุณมากๆ ครับ พี่ออย

เนื่องจาก วันนั้น ผมลืม กระเป๋าเงินไว้ ที่งาน motor expo (ไม่มีเงินนะ) แต่ ได้รับความช่วยเหลือ จาก พี่ออย และ พี่จ๊อบ ที่เข้าไปในงานเพื่อหยิบกระเป๋ามาให้จึง ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ

แหม มาช้าไปเร็ว ซะอีกนะโอ
ว่าจะเดินไปทัก หันมาอีกทีไปไหนแล้วหว่า 555

ผมอ่ะ ถ้าเอาไปจะเงียบๆๆ 5555:coolly-0005:[/QUOTE]

เฮ้ย จ๊อบ เอาเงียบๆเลยหรือว่ะ....ม่ายมีซีดๆซ๊าดๆหน่อยหรือ

ผมอ่ะ ถ้าเอาไปจะเงียบๆๆ 5555:coolly-0005:

เฮ้ย จ๊อบ เอาเงียบๆเลยหรือว่ะ....ม่ายมีซีดๆซ๊าดๆหน่อยหรือ[/QUOTE]

ผมนิยมเก็บเสียง

เอาดังๆ ต้องพี่ตั้น 333 นู้นคนนั้นอ่ะยังไม่เอาก้อดังแล้ว

ผมนิยมเก็บเสียง

เอาดังๆ ต้องพี่ตั้น 333 นู้นคนนั้นอ่ะยังไม่เอาก้อดังแล้ว

แสราดดด ทำแซวเค๊า เด๋วก้อเข้าตัวหรอกเมิง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ยินดีด้วยครับ ที่ได้คืน ขอบคุณพี่2คน (บุคคลตัวอย่างที่ดี)....

ถึงว่า วันนั้น หายไปไหน ไปตามหา กระเป๋าตังนี่เอง
คนดีที่โลกรอ " จ๊อบ & ออย "
คนดีแห่งคลับ Cefiro Thailand :coolly-0033: :coolly-0037:

ท้ายที่สุด ต้อง ขอบคุณ....คุณพ่อพี่ 032 ด้วย
555 วันนี้ไปรับมาแล้วครับ

พี่เขียดรู้ใจพี่ออยกับพี่จ๊อบขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย

ฮาดีจัง :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน