กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แอบมาดูพี่น้องชาวใต้
ที่จริงแล้วแม่หนูก็เป็นคนใต้นะ อยู่สงขลา-ตรงด่านสะเดาอะค่ะ
แต่นานๆๆ..จะลงไปสักครั้งนึง ไปที่ไรเจอแต่รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย อิอิ
ถ้ามีโอกาสลงไปอีกจะมาโพสให้ช่วยแนะนำร้านอร่อยๆๆ นะค่ะ ^^,

ที่จริงแล้วแม่หนูก็เป็นคนใต้นะ อยู่สงขลา-ตรงด่านสะเดาอะค่ะ
แต่นานๆๆ..จะลงไปสักครั้งนึง ไปที่ไรเจอแต่รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย อิอิ
ถ้ามีโอกาสลงไปอีกจะมาโพสให้ช่วยแนะนำร้านอร่อยๆๆ นะค่ะ ^^,
ก็รีบลงมาเยี่ยมญาติซ่ะน่ะครับจะได้พบปะกันบ้าง:coolly-0022:

ดีคับชาวด้ามขวาน ยินดีจังเลยที่เกิดกลุ่มดีๆแบบนี้ใกล้ๆกันอีก
รวบรวมโลมาได้กี่คันแล้วคับ เผื่อมีโอกาสพบปะเจอะเจอกันบ้าง
ภูเก็ตกะสงขลาไม่ไกลกันเนอะ แต่กะตะกะพานหินนี่ดิไกลโครตเลยอะคับ
(เผื่อน้องๆภูเก็ตมันเข้ามาเดี่ยวมันมาแอบกันต้องกัดตัวเองไว้ก่อนนะ)
ยินดีที่ได้มิตรสหายเพิ่มเติมนะคับ ว่างๆกินข้าวห่อกันคับบบบบบบบบ

ไมภูเก็ตไม่มีสาวๆไปเกิดแถวนั้นบ้างอะคับ เราก็มีด่านท่าฉัตรชัยนะ ด่านสนามสุรกุลก็มีบางคืน ด่านห้าแยกนี้สิบโมงเช้าเกือบทุกวัน เลย ฮิๆๆงงอะดิ:coolly-0007:

หายดีหรือยังพี่ เมื่อวันเสาร์อาทิตย์มาสงขลาไหม โห้?ผมไปวันซ้อม(คืนวันศุกร์)เทพมากันเพียบเลยสุดๆๆๆๆๆครับ ท่านใดถ่ายรูปไว้บ้างเอามาแบ่งๆกันชมหน่อยนะ พอดีว่าวันแข่งจริงมีเหตุจำเป็นจริงๆอดไปดูเลยครับ เสียดายมากๆ แต่ก็ยังดีนะได้มีโอกาศเจอและช่วยเหลือเล็กๆน้อยพี่น้องเซฟไทยที่มาแข่งนิดหน่อย ไว้มีโอกาศเมื่อไหร่จะไปดูที่กทม.เลยดีกว่าน่าตื่นเต้นจริงๆกับลีลาเทพๆทั้งหลายกวาดท้าย :coolly-0017:

รายงานตัวด้วยครับ ไปมาแล้วหน้าดำเรยย แต่มันมากๆเลยรถที่อู่ปีนกำแพงด้วย เหอๆ พี่เติ๊บ CEF ขาว พ่อลูกอ่อน อิอิ แกคงจะตื่นเต้น ผมชักภาพกับขวัญใจหลายๆ คนแล้วค่อยอัพรูปให้ดู เหอๆ ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกจังหวัดนะครับ ผ่านมาแถวนี้ก็แวะทักทายกันได้ พวกเรายินดีต้อนรับนะครับ เดี๋ยวให้ผมได้รหัสสมาชิกก่อนนะครับ รอพี่วัตอยู่ หลายเดือนแระ อิอิ ผมจาออกแบบ โลโก้ CEF HATYAI ให้ โอเคมะครับ พี่โดด:coolly-0033:
JAME/'/S SHOP HATYAI 084-9998453

รายงานตัวด้วยครับ ไปมาแล้วหน้าดำเรยย แต่มันมากๆเลยรถที่อู่ปีนกำแพงด้วย เหอๆ พี่เติ๊บ CEF ขาว พ่อลูกอ่อน อิอิ แกคงจะตื่นเต้น ผมชักภาพกับขวัญใจหลายๆ คนแล้วค่อยอัพรูปให้ดู เหอๆ ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกจังหวัดนะครับ ผ่านมาแถวนี้ก็แวะทักทายกันได้ พวกเรายินดีต้อนรับนะครับ เดี๋ยวให้ผมได้รหัสสมาชิกก่อนนะครับ รอพี่วัตอยู่ หลายเดือนแระ อิอิ ผมจาออกแบบ โลโก้ CEF HATYAI ให้ โอเคมะครับ พี่โดด:coolly-0033:
JAME/'/S SHOP HATYAI 084-9998453
เอาเป็นติกเกอร์เซฟด้ามขวานเลยดีกว่าป่าว กว้างดีครับ:coolly-0022:

ใครพอจะรู้จัก ที่ให้เช่ารถบ้างไหมเอย
พอดีคุณตาไม่สบาย เร็วๆนี้ ว่าจะขึ้นเครื่องบินไปลงหาดใหญ่

...ถ้าไงรบกวนพี่ ๆ ช่วยดูๆให้หนูด้วยนะค่ะ^^

โห้??โลโก้เซฟด้ามขวานแจ่มเลยทำเสร็จแล้วขอมั้งนะคับ :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ใครพอจะรู้จัก ที่ให้เช่ารถบ้างไหมเอย
พอดีคุณตาไม่สบาย เร็วๆนี้ ว่าจะขึ้นเครื่องบินไปลงหาดใหญ่

...ถ้าไงรบกวนพี่ ๆ ช่วยดูๆให้หนูด้วยนะค่ะ^^

ผมว่าโทรได้ทุกเบอร์ตามในกระทู้นี้เลยแค่บอกว่าเซฟไทยก็พอคับ คุณเจมส์กับคุณชายน่าจะพอมีข้อมูลนะเพราะพี่ๆเขาอยู่ในหาดใหญ่เลย ลองโทรไปคุยดูนะ
:coolly-0015:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

...คิดดีนี้..จัดไปได้เลยครับให้ดีเป็นสติ้กเกอร์ครับ ที่สำคัญเอกลักษณ์ของเซฟด้ามขวานเอาแบบชัดเจนเลยนะ งบประมาณว่ามาครับช่วยๆกัน คิดแล้วอยากเห็นจริงๆน่าจะหล่อๆเลยนะครับ 555
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ที่นี่วันนึงประมาณ 1200 เลยน่ะครับแต่ถ้ามาวันอาทิตย์ไม่แน่ผมว่างเดี๋ยวปริการให้ครับ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน