กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สวัสดีครับผม ได้ยินภูเก็ตแล้ว คิดถึง ศรีพันวา จัง ไปมา2รอบ ติดใจ

เดียวคราวหน้า มีเบอร์พี่ๆที่ภูเก็ต คน สองคน จะชวนดื่มส่ะหน่อย โอกาศหน้า น่ะครับ

ไฟล์แนบ

63.1 KB · อ่าน: 61
    49 KB · อ่าน: 61
    49.4 KB · อ่าน: 54
    57.5 KB · อ่าน: 54
    67.5 KB · อ่าน: 52
    57.5 KB · อ่าน: 53
    65.2 KB · อ่าน: 53

เคยไปอยู่หาดใหญ่พักนึง ไม่รู้จักที่ไหนเลยรู้จักแต่ รร แม่น้ำ...แอ๊5555

------------------------------------------------------------------
กระผมไปไหนไม่ได้หรอกครับ เฝ้าร้านอย่างเดียว เหอๆ ว่างๆ ก็เข้ามาสั่งของบ้างนะครับ อิอิ:coolly-0033:
แล้วสติกเกอร์ไปถึงไหนแร้วคับท่าน

ไปไหนกันหมดเงียบจัง

เงียบไปหน่อยเพราะช่วงนี้รถแต่ล่ะคันจำศิลกันหลายคันครับแอบเอาไปปิ้วใหม่555+ วันนี้แวะมาคุยเรื่องรวมกลุ่มผมยกมือเห็นด้วย1คนครับ จะเอาไงหรือดริ้งที่ไหนเพื่อเป็นการเริ่มต้นแจ้งมาเลยครับ ท่านอื่นๆว่าไงครับ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ดีคับ นานๆทีเข้ามา ผมนราธิวาสคับ ตอนนี้อยู่ กทม. มีอะไรจะให้ช่วยเหลือ ติดต่อได้คับ เบอร์ที่ไอออยเกย์

ดีคับ นานๆทีเข้ามา ผมนราธิวาสคับ ตอนนี้อยู่ กทม. มีอะไรจะให้ช่วยเหลือ ติดต่อได้คับ เบอร์ที่ไอออยเกย์

อุ้ย??นี้มันเลขประมูลหรือเปล่าครับ ยินดีครับอยู่ที่ไหนก็เซฟไทยเหมียนกานคร้าฟฟฟฟฟฟ
:coolly-0001::coolly-0001:

เคยไปอยู่หาดใหญ่พักนึง ไม่รู้จักที่ไหนเลยรู้จักแต่ รร แม่น้ำ...แอ๊5555

:coolly-0010: ม่ายรู้หว่ะ รู้แค่มาหาดใหญ่ต้องนอน J.B.
แต่เอ็งมาอยู่หาดใหญ่ตั้งนาน ไหงไม่เจอป๋าวะ โจ๊ก..
นัดกันยังไง..........

เจอช่างวัฒน์ เกือบ 3 ปีได้แล้วมั๊ง ขับอีส้มซ่าส์ มารับป๋า ที่หน้า J.B.
ไปหาที่ดื่มกินกันพอฟูมบาก เอิ๊กๆๆๆ ชื่อร้านรัยลืมไปแล้ว แต่ประทับใจมากมาย..............
สมัยนั้นก็ ICE BAR. ไปเกือบทุกครั้งที่ไปเยือน

สมัยหลัง นอนหาดใหญ่ แต่ไปเที่ยวถึง เทศบาลสะเดา
เผอิญ นายกเทศมนตรี คุ้นเคยกัน ฮ่าฮ่าฮ่า

วิ่งงานผ่านถนนสายเอเชียจนไปสุดที่หาดใหญ่ทุกเดือนคับ
ปล.หยุดเที่ยวที่หาดใหญ่2-3คืนตลอด รร.แม่น้ำพี่ซัดหมดตู้แล้วไอโจก558 5555

วิ่งงานผ่านถนนสายเอเชียจนไปสุดที่หาดใหญ่ทุกเดือนคับ
ปล.หยุดเที่ยวที่หาดใหญ่2-3คืนตลอด รร.แม่น้ำพี่ซัดหมดตู้แล้วไอโจก558 5555
ซัดยังไงคับ..?..มีรูปปรากอบมั๊ยคับ..? :coolly-0043:

:coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ก็ต้องมีซ้ำกะตัว ที่ผมเคยซัดไปมั่งแหละ5555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน