กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ดีคับ นานๆทีเข้ามา ผมนราธิวาสคับ ตอนนี้อยู่ กทม. มีอะไรจะให้ช่วยเหลือ ติดต่อได้คับ เบอร์ที่ไอออยเกย์
ทำไมต้องมาเอาเบอร์ที่ผมด้วยล่ะเพ่

กระทู้นี้หายไปเรยพร้อมกะน้ำท่วม ตกลงรถใครเสียหายกันบ้างเป็นห่วงคับ:coolly-0022:

ฉุดขึ้นมาหน่อยดีกว่ารวบรวมกันหน่อย ว่างๆเรามิทติ้งกันหน่อยดีไหมครับพี่ๆน้องๆเซฟด้ามขวาน
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

เดือนมีนาจะลงไปเที่ยวใต้ ไว้เจอกันนะครับพี่โดด

ว่าแต่ว่า สงขลากับกะบี่ มันคนละเส้นกานนี่หว่า 555+

เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมเยีอนซักหน่อยนนะครับพี่โดด

สวัสดีครับ พี่น้องเพื่อนฝูงชาว cef ห้าจังหวัดภาคใต้ครับ ผมอยู่ภูเก็ตครับ ดีมากครับ เวลาไปสงขลาจะได้มีคนบอกทางว่าแถวไหนไม่ไมีตำยวดครับ555

เดือนมีนาจะลงไปเที่ยวใต้ ไว้เจอกันนะครับพี่โดด

ว่าแต่ว่า สงขลากับกะบี่ มันคนละเส้นกานนี่หว่า 555+

เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมเยีอนซักหน่อยนนะครับพี่โดด

ยินดีครับพี่โต้ ว่าแต่ไปกระบี่จะแวะมาสงขลานี้มันไกลเอาเรื่องเลยนะพี่ เอาให้พี่สะดวกดีกว่าถ้ามาโทรหาผมนะพี่จะต้อนรับเต็มที่เลยครับ จะรอนะมาไม่ได้ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร แต่จะจำไว้ เห้อๆ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดีครับ พี่น้องเพื่อนฝูงชาว cef ห้าจังหวัดภาคใต้ครับ ผมอยู่ภูเก็ตครับ ดีมากครับ เวลาไปสงขลาจะได้มีคนบอกทางว่าแถวไหนไม่ไมีตำยวดครับ555

ยินดีได้รู้จักครับพี่ ปล.กลัวตำรวจหร่าพี่ผมไม่เห็นกลัวเลย แค่ไม่อยากเข้าใกล้แค่นั้นเอง มันเสียวๆปนกับระแวงนิดๆแค่นั้นเองอ่า

:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

วันที่13กุมภาพัน2554 นี้ ช่วงบ่ายๆ-เย็นๆ ผมว่าจะชวนพี่ๆน้องๆเซฟไทยที่อยู่ใกล้ๆหรือจะไกลก็ได้หากว่าสะดวกมา เชิญพบปะพูดคุยกันที่ริมชายหาดสงขลาพี่ๆน้องๆท่านใดสะดวกมาเชิญนะครับ จะได้รู้จักพูดคุยเพื่อได้ทำความรู้จักกันไว้ (เมาๆมึนๆก็ว่ากันไป) ยังไงก็ลงรายละเอียดไว้หน่อยนะครับจะได้เตรียมสถานที่ไว้ต้อนรับอ่า
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

วันที่13กุมภาพัน2554 นี้ ช่วงบ่ายๆ-เย็นๆ ผมว่าจะชวนพี่ๆน้องๆเซฟไทยที่อยู่ใกล้ๆหรือจะไกลก็ได้หากว่าสะดวกมา เชิญพบปะพูดคุยกันที่ริมชายหาดสงขลาพี่ๆน้องๆท่านใดสะดวกมาเชิญนะครับ จะได้รู้จักพูดคุยเพื่อได้ทำความรู้จักกันไว้ (เมาๆมึนๆก็ว่ากันไป) ยังไงก็ลงรายละเอียดไว้หน่อยนะครับจะได้เตรียมสถานที่ไว้ต้อนรับอ่า

อ้าวเงียบเลย ไม่มีใครจะมาเจอะเจอกันเลยหร่าครับ เห้อๆ :coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

ขอเปลี่ยนแปลงไปเป็นบริเวณสนามแข่ง-ซ้อมดริ้ฟรถที่อะคาวเรียมสงขลาแทนล่ะกันนะครับ จะได้มีพวกเยอะๆหน่อย 555+ เเล้วเจอกันครับเซฟด้ามขวาน

ผมเป็นคนหนึ่งที่อยู่ชายแดนไต้(สงขลา)เลยขออณุญาติตั้งกลุ่มเซฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)บ้างครับ เพื่อที่ว่าพี่ๆน้องๆทางไต้เราจะได้รู้จักกันมากขึ้นและมีปัญหาหรืออะไรมีใหม่ๆดีๆจะได้มาแลกเปลี่ยนกันหรืออย่างน้อยๆก็ไว้คุยกันก็ยังดีครับ จะเห็นด้วยหรือว่าเหมาะสมหรือไม่ก็ช่วยชี้แนะด้วยครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ.......ขอบคุณครับ....... :coolly-0001:
ยินดีครับ ผมบ้านอยู่คอน แต่มาอยู่ กทม 1ปีกลับบ้านครั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน