กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

วันนี้ไปยืนรอเผื่อมีใครๆมา ตกลงมีผมคนเดียว เซฟเยอะนะแต่เป็นรถดริ้ปหมด รถเดิมมีผมคันเดียวเลย เห้อๆ ไว้อาทิตย์หน้าเอาใหม่
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

[email protected] โก้ น่ะคับ อยู่หาดใหญ่คับ สังกัด อู่ช่างวัฒน์ รับส่งน้ำมันและวิ่งเซอร์วิส เหอะๆๆๆ

อืม ว่า แต่ เมื่อไหร ภาคใต้เค้าจัด มีทแอนด์กรีทท กาน อ่า

อัพๆ ตอบ กาน หน่อย ต่ะ ม้าย รู้ จัก ใคร ที

เสียดายผมไม่ได้ขับเซฟล่ะ แต่ก็ยังรักและหลงเซฟเหมือนเดิม รอเวลากลับมาอยู่ครับ ว่างๆแวะทักทายกันได้ครับผมอยู่แถวๆ5แยกเกาะยอ มาไม่ถูกถามช่างวัตรเลยครับว่าผมอยู่ตรงไหน เหอๆ
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

ไม่ต้องถามว่าแต่งแรงยังไงแบบไหนนะครับทำไม่เป็นจริงๆ แต่ถ้าถามว่ารถบ้านๆแต่งยังไงล่ะก็พอได้ครับ 555+ :coolly-0010:

ว่างๆผมว่านัดมิทติ้งกันหน่อยดีไหมครับ ที่สนามก็ได้ หรือพี่ว่าไงดีครับ ปล.ไม่ใช่แค่เซฟไทยนะผมว่าจะชวนJZสงขลาไปด้วยน่ะครับ

ว่างๆผมว่านัดมิทติ้งกันหน่อยดีไหมครับ ที่สนามก็ได้ หรือพี่ว่าไงดีครับ ปล.ไม่ใช่แค่เซฟไทยนะผมว่าจะชวนJZสงขลาไปด้วยน่ะครับ

ดีคับ ก้รวมๆตัวกันดูน่ะคัย ยังงัยเด๋วผมจะปรึกษาพี่วัฒน์ ดู น่ะคับว่าจะไปกานที่ไหนดี

และแร้วตาโก้ก็เข้ามา เอาเป็นว่าสวัดดีคราบ
ก็ผมมันชื่อ ชายไง:coolly-0008:

และแร้วตาโก้ก็เข้ามา เอาเป็นว่าสวัดดีคราบ
ก็ผมมันชื่อ ชายไง:coolly-0008:

จำได้ คับ ว่าแต่ รถเห็นจอดอยู่ที่ ข้าวต้ม 30 เมตร เป็น ประจำเรย ทาม รัย เหรอ คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน