กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

มีความสุขเช่นกันครับป๋าและขอให้ทุกๆท่านมีความสุขในวันปีใหม่ไทยตลอดทั้งปี เที่ยว-เล่นอย่างมีสติจะได้เที่ยว-เล่นอย่างมีความสุข โชคดีครับทุกๆท่าน
:coolly-0003:

ใครเดินทางต่างจังหวัดกันก้ ขอให้ขับรถด้วยความระมัดระวัง น่ะคับบบบ

ใครเดินทางต่างจังหวัดกันก้ ขอให้ขับรถด้วยความระมัดระวัง น่ะคับบบบ

ขับรถผ่านไป-มาหน้าร้านบ่อยๆ ขับรถระมัดระวังหน่อยนะพี่พอดีคนระแวกนี้เขาแซวมาอ่าครับ ผมเป็นห่วงจากใจจริงครับ พี่ๆน้องๆกัน

ขับรถผ่านไป-มาหน้าร้านบ่อยๆ ขับรถระมัดระวังหน่อยนะพี่พอดีคนระแวกนี้เขาแซวมาอ่าครับ ผมเป็นห่วงจากใจจริงครับ พี่ๆน้องๆกัน

แถวไหน เหรอคับบ ... ร้านท่านหนะคับ ว่างๆจะเข้าไปเท่วบ้างคับ:coolly-0033: ขอบคุณอีกครังสำหรับความหวังดี

อืม ว่าแต่ จำผิดคัน ป่าว ผมไม่ค่อยได้ไปสงขลา นานแระน่ะ เถิง ไปก้ไม่บ่อย น่ะ

อืม ว่าแต่ จำผิดคัน ป่าว ผมไม่ค่อยได้ไปสงขลา นานแระน่ะ เถิง ไปก้ไม่บ่อย น่ะ

กำ? จำผิดคันป่าวหว่าผมถ้าผิดคันต้องขออภัยอย่างสูงเลยนะครับ เพราะคันที่เขาแซวมามันเซฟสีน้ำเงินแก้วแม็กขาวน่าจะวางเครื่องJZ(ฟังจากเสียงท่อและแถวนี้หาที่วางRBน้อยมากๆ) ระแวกนี้ที่เห็นมี2คันอ่าครับ แต่ถ้าผิดยังไงต้องขออภัยมาณ.ที่นี้อีกทีนะครับ

:coolly-0023:

กำ? จำผิดคันป่าวหว่าผมถ้าผิดคันต้องขออภัยอย่างสูงเลยนะครับ เพราะคันที่เขาแซวมามันเซฟสีน้ำเงินแก้วแม็กขาวน่าจะวางเครื่องJZ(ฟังจากเสียงท่อและแถวนี้หาที่วางRBน้อยมากๆ) ระแวกนี้ที่เห็นมี2คันอ่าครับ แต่ถ้าผิดยังไงต้องขออภัยมาณ.ที่นี้อีกทีนะครับ

:coolly-0023:

ไม่เป็นรัยคับ ผมพักอยู่สงขลา เมื่อ ปี 50-52 คับ ไปทามงานที่สงขลา...ปัจจุบันอยู่หาดใหญ่คับ สงขลา นานนนนน นานนนนน จะได้ไป น่ะคับ เพราะทามแต่งานไม่มีวันหยุด เรย ตอนนี้ ก้ อยู่แต่ที่ร้านพี่วัฒน์แหละคับบ:coolly-0041:จำผิดคันอันตรายน่ะนี่ อิอิ:coolly-0037: มีอารัย ก้เตือนๆ กันได้ คับ เพราะ บางครั้งทามอารัยลงไปก้มีเผลอไปบ้างอ่าคับ แต่ ก้ไม่ได้ตั้งใจจะแกล้งหรือข่มเหงใครหรอกคับบ แต่ถ้าเป็นผมจิงๆ ก้ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับทุกท่าน

วันที่15-16เดือนพฤษาคมนี้จะมีการจัดแข่งขันดริ้ปงานใหญ่(จำไม่ได้ชื่อรายการอะไร) จะมีนักแข่งระดับเทพๆทั่วไทยมาโชว์ฝีมือให้คนไต้เราได้ชมและเชียร์กัน ใครที่ชอบรถตูดไหล่ไฟออกท่อควันท่วมๆหรือเป็นแฟนนักดริ้ปคนไหนก็ขอเชิญชวนครับ ส่วนพี่ๆน้องๆเหล่าเซฟไทยทั้งหลายท่านใดที่เดินทางลงมาแข่งขันหรือเที่ยวแถวๆนี้ ผมก็ขอชวนหรือนัดจอดรถพูดคุยกันในบริเวณใกล้ๆกับสนาม(จะเป็นตรงไหนนี้ขอดูความสะดวกอีกทีนะครับ) ยังไงก็ขอเชิญชวนกันมาเยอะๆนะครับ

วันที่15-16เดือนพฤษาคมนี้จะมีการจัดแข่งขันดริ้ปงานใหญ่(จำไม่ได้ชื่อรายการอะไร) จะมีนักแข่งระดับเทพๆทั่วไทยมาโชว์ฝีมือให้คนไต้เราได้ชมและเชียร์กัน ใครที่ชอบรถตูดไหล่ไฟออกท่อควันท่วมๆหรือเป็นแฟนนักดริ้ปคนไหนก็ขอเชิญชวนครับ ส่วนพี่ๆน้องๆเหล่าเซฟไทยทั้งหลายท่านใดที่เดินทางลงมาแข่งขันหรือเที่ยวแถวๆนี้ ผมก็ขอชวนหรือนัดจอดรถพูดคุยกันในบริเวณใกล้ๆกับสนาม(จะเป็นตรงไหนนี้ขอดูความสะดวกอีกทีนะครับ) ยังไงก็ขอเชิญชวนกันมาเยอะๆนะครับ
มาบอกหัวเช้าๆเลยนะพี่โดด

แจ้งวันผิดครับน่าจะเป็นวันที่14-15นะครับ ต้องขออภัยอย่างแรง เหอๆ รีบไปหน่อย :coolly-0011:

อยากไปจังไม่รู้ว่าจะมีซสักกี้คันถ้ามีมากก็ดีนะจะได้ไปด้วนคัน:coolly-0034:

น้าโดดร้านบ้านเราแถวไหนทำท่อบ้างง่ะครับ ของปมดังปวดหูแร้วนิ ยิงสด3นิ้วออกตรง 4นิ้ว อิอิ ว่าไปทำพักอยุ่นิทำแบบไหนดีเสียงนุ่มๆๆครับน้าโดด

ทีมงาน A31 ที่อยู่ในก๊วนผม มีประมาณ 5 คันน่ะคับ ก๊วนลูกกวาดหลากสี เหอะๆ แล้วจะตามไปน่ะคับ

น้าโดดร้านบ้านเราแถวไหนทำท่อบ้างง่ะครับ ของปมดังปวดหูแร้วนิ ยิงสด3นิ้วออกตรง 4นิ้ว อิอิ ว่าไปทำพักอยุ่นิทำแบบไหนดีเสียงนุ่มๆๆครับน้าโดด

ไม่บอก มาหาเองเดี้ยวจะพาไปครับมีให้เลือกทุกแบบถูกๆห่วยๆพอดีๆแพงๆ จัดได้หมด 555+
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน