กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอรับบริจาคของรางวัลเพื่อนำมาแจกจ่ายสมาชิกในงานครบรอบ 6 ปีชมรม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมขอสนับสนุนของรางวัลในงานตามนี้ครับ

ห้องพักฟรี 1คืน ที่ Lima Bella เกาะเสม็ด 1คืน
พร้อม ค่าเรือ Speed Boat รับ ส่ง สำหรับ 2ท่าน มูลค่า 4,500 บาทครับ

voucher จะอยู่ในซอง พร้อม แผนที่และทุกอย่างพร้อม
ท่านใดได้รับไปก็แค่โทรไปสำรองห้องพักได้เลยครับ

ขอให้มีความสุขกับการไปเที่ยวเกาะเสม็ดครับ
สุดยอดๆๆๆอยากได้มากมาย
วันงานขอเรียนเชิญพี่เขียดตัวเป็นๆๆมามอบรางวัลด้วยนะคร้าบบบบบน้องคิดถึง

วันงานขอเรียนเชิญพี่เขียดตัวเป็นๆๆมามอบรางวัลด้วยนะคร้าบบบบบน้องคิดถึง

แล้วน้าจะแจกไรดีละคับ น้าโต้

ใบลงอ่างฟรีเป้นไง คับเจ้าพ่ออ้างงงงงงงงงงงง:coolly-0010:

คิดถึงเช่นกันครับ ซ้อมใหญ่ก่อนงานจริงที่แนนซี่หน่อยไหมครับคุณปิติ?

ผมเอาอันนี้แหละ :coolly-0009:

แล้วเรียนเชิญเจ้าของ ของรางวัล

ถ้าสะดวกกรุณามามอบของรางวัลเองด้วยนะครับ

มีหล๊ายยยยยท่านอยากจะเห็นพี่เขียดแบบเป็นๆ

วันเกิดภรรยาพอดีครับ คุณน้อง ออกเดินทางเช้าวันเสาร์ พอดี แล้วจะ login จาก Queensland มาดูรูปวันงานนะครับ...หรือจะให้พี่โฟนอินเข้างาน ตามสมัยนิยมครับคุณน้อง หุ หุ

เอาจิ๋มกระป๋องของผมแลกได้มั๊ยคับพี่เขียด

แถมไปกับห้องพักดีไหมครับ เผื่อเด็กที่พาไปมันงอแง จะได้ไม่ต้องง้อมัน

ปอลอ> รบกวนคณะทำงานของชมรมท่านใด พรุ่งนี้ผ่านมาแถว เมเจอร์รัชโยธิน กรุณาแวะมารับ Voucher ไปหน่อยนะครับ เบอร์โทรพี่ 081-480-0480 ครับ

ไม่ได้เข้ามาอ่านซะนานเลย จัดไป ตามนั้น เพื่อชมรม

1 ยอยพวงมาลัย 1 ชุด มูลค่า 1500 บาท
2 ปะกับแพท้าย 1 ชุด มูลค่า 3500 บาท
3 ค้ำหม้อลมเบรค 1 ชุด มูลค่า 1600 บาท
4 เซาะร่องจานเบรค 8 เส้น 1คู่ มูลค่า 1000 บาท
5 O r T Take A Bath โปรแกรม ล้างสี ดูดฝุ่น + เคลือบสี มูลค่า รางวัลละ 300 บาท จำนวน 3 รางวัล

รวมแล้ว 8500 บาท ครับ

เท่านี้ พอไหมคับบบบบบบบ ถ้าไม่พอ เดี่ยวจะจัดให้อีก

เบื้องต้นมีเท่านี้ก่อนอะครับ เดี่ยวพรุ่งนี้ จะไปดูให้อีกทีครับ ว่าพอจะมีอะไรได้อีกครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ปอลอ> รบกวนคณะทำงานของชมรมท่านใด พรุ่งนี้ผ่านมาแถว เมเจอร์รัชโยธิน กรุณาแวะมารับ Voucher ไปหน่อยนะครับ เบอร์โทรพี่ 081-480-0480 ครับ

ต้องขอโทษWolfman(พี่เขียด) หน้าเว็ปนี่แหล่ะครับ ที่โทรเข้ามาเมื่อวาน บังเอิญติดประชุมไม่สามารถรับโทรได้ ..ขอโทษอย่างรุนแรงครับ

มีของบริจาค 3 ชิ้นเดี๋ยวเอาไปส่งหน้างานนะครับ
เวลาใช้ควรมีน้ำหล่อนะครับ
ไม่ควรใช้ในสภาวะร้อน แดดดออกอะครับ 555

ต้องขอโทษWolfman(พี่เขียด) หน้าเว็ปนี่แหล่ะครับ ที่โทรเข้ามาเมื่อวาน บังเอิญติดประชุมไม่สามารถรับโทรได้ ..ขอโทษอย่างรุนแรงครับ

พอดีเมื่อวาน มีประชุมที่ TOT ครับ เลยนึกว่าจะแวะเอาไปให้พี่ลองด้วยตัวเองที่ไปรษณีย์ไทย เพราะอยู่ใกล้ๆกัน

เดี๋ยวผมโทรบอกตาออยให้แวะมารับไปวันนี้นะครับพี่

จะเป็นใครไปรับ ถ้าไม่ใช่ผม
เอ่อ รับแล้วหายเข้ากลีบเมฆเลยนะ

ขอขอบคุณ ผู้บริจาคทั้งที่เป็นสมาชิกชมรม และบุคคลทั่วไปทุกท่านด้วยครับ รวมทั้งสปอนเซอร์ต่างๆ ที่นำของแจกมารวมในงาน เยอะมากมาย ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน