กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขออนุญาติขาย Cefyong สีขาว ปี94 !!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311096
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แจ่มๆ แบบนี้เดี๋ยวก็ขายได้ดิว คนเล่นจิงๆเค้ารู้ ว่าอะไรคืออะไร ของ หายากใหม ราคาเท่าไร่ ขนาดรถพี่ทุกวันนี้ยังโทรมาถามอยู่เลยๆๆๆๆๆ ทำให้คิดถึงตลอด ๆๆๆ :coolly-0006: ยังงงอยู่ว่าขายถูกไปรึป่าว อิอิ ยังไงก็ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แจ่มๆ แบบนี้เดี๋ยวก็ขายได้ดิว คนเล่นจิงๆเค้ารู้ ว่าอะไรคืออะไร ของ หายากใหม ราคาเท่าไร่ ขนาดรถพี่ทุกวันนี้ยังโทรมาถามอยู่เลยๆๆๆๆๆ ทำให้คิดถึงตลอด ๆๆๆ :coolly-0006: ยังงงอยู่ว่าขายถูกไปรึป่าว อิอิ ยังไงก็ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ
ขอบคุนค๊าฟฟพี่ อิ อิ ยังขายอยุนะคับป๋ม สนใจยังไงโทมาคุยกันก่อน ก้อได้คัฟฟ ......

ซื้อมาจอดที่บ้านอีกสักคันดีไหมเน้ออออออออออ

ขายอยุนะคัฟ โทมาคุยกันก่อนก้อได้ คุยถูกคอลดให้อีกคัฟป๋ม ...:coolly-0009:

หวยไม่โดน3ตัวตรงๆ เลยอดเลย.......555+อัพไปเสี่ย

แล้วเอ็งอะ ขายทำมัย55555
คนที่ซื้อรถเอ็งไป ก็โทรมาหาพี่ว่ะ
ขายทำไมว่ะ ไม่เสียดายหราเพื่อน
หายไปเลยนะมึง รถคันในรูปดิสเพลนี่รถมึงเหรอ
ทำสีใหม่หรือเปลี่ยนคัน

หายไปเลยนะมึง รถคันในรูปดิสเพลนี่รถมึงเหรอ
ทำสีใหม่หรือเปลี่ยนคัน

แหะ แหะ:coolly-0023: พี่บิ๊ก พี่บิ๊กคัฟ(243) >>]มึง(บิ๊ก581)ในที่ว่าเนี้ย เวลานี้ เปนหลวงพี่(บิ๊ก581)อยุอ่ะคัฟฟฟ อิ อิ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน