กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขออวยพรครบรอบก่อตั้งกลุ่ม Cef@non 5 ปีแว้วนะ..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ยินดีกับพี่น้องเซฟนนท์ทุกท่านด้วยคับ
HBD ค๊าบบบบบบ..... :coolly-0005:

มีความสุขๆกันทุกๆคนนะครับพี่น้องนนท์
วันที่ 3 เจอกันเด้อ ไปก่อนได้จอดก่อนนะครับพี่น้อง

มีความสุขๆกันทุกๆคนนะครับพี่น้องนนท์
วันที่ 3 เจอกันเด้อ ไปก่อนได้จอดก่อนนะครับพี่น้อง

โทรหาพรรคพวกอีกสองเกลอหัวแข็งมาด้วยนะ เจ้าโอ๋กะเจ้าเดชอ่ะ..

แฮปปี้เบิร์ด แฮปปี้เบิร์ด แฮปปี้เบิร์ดเดย์

แฮปปี้เบิร์ด แฮปปี้เบิร์ด ร้อง เย เย เย

แผนที่มาแล้วคร้าบบบบ

มาไม่ถูกโทรมาสอบถามได้คร้าบบบ

ที่ 086-522-4204 หมี

Happy BirthDay มีความสุขกันทุกๆคนนะคร๊าบบบบบบบบบบบ

โทรหาพรรคพวกอีกสองเกลอหัวแข็งมาด้วยนะ เจ้าโอ๋กะเจ้าเดชอ่ะ..
ไอ่เจ้าเดชเดี๋ยวผมโทรตามครับพี่แต่เจ้าโอ๋แม่งเปลี่ยนเบอร์บ่อยเดี๋ยวให้ไอ่เดชมันโทรครับพี่ วันที่สามเจอกันครับไปแน่นอน:coolly-0033:

ดันขึ้นไปหน่อยคับ

มากันเยอะๆนะคับ พี่น้องเซฟนนท์

ยังพอจำได้...วันแรกๆของกลุ่มนี้ @Lotus (แคลาย) ไวจังผ่านไป5ปีแล้ว ..... ยินดีด้วยนะครับ

ยังพอจำได้...วันแรกๆของกลุ่มนี้ @Lotus (แคลาย) ไวจังผ่านไป5ปีแล้ว ..... ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณ และก็นึกถึงตลอด ผู้ร่วมสังเกตการณ์วันรวมกลุ่ม Cef@non
ปล.ระยะหลังนี่เงียบหายจังนะน้องเรา

รีบๆๆมากันเร็วๆนะคร้าบบบบ

เพราะที่จอดต้องจอดบนทางสาธารณะ ซิ่งใช้ร่วมกับร้านในระแวกนั้นด้วยนะคร้าบบบ

ส่วนเรื่องอาหารการกิน ไม่ต้องห่วงนะคร้าบบบ จัดมาให้แบบเต็มกราฟ เรียกว่าล้นโต๊ะเลย

ไอ่เจ้าเดชเดี๋ยวผมโทรตามครับพี่แต่เจ้าโอ๋แม่งเปลี่ยนเบอร์บ่อยเดี๋ยวให้ไอ่เดชมันโทรครับพี่ วันที่สามเจอกันครับไปแน่นอน:coolly-0033:

พี่โอ๋ แจ๊ค มะเดียว จูซประสานงานให้แล้วครับบบบบบบบบ ไม่ต้องห่วงงงงงงง

หิ๊วววว หิวอ่ะ
งานนี้เลือกอาหารเองกะมือครับ รับประกันความอิ่ม อร่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน