กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญพี่น้อง CEFIRO ทุกท่านมาร่วมMEETING กับกลุ่ม CEF@NON วันเสาร์ที่ 25 เม.ย.ตั้งแต่ 18.00 น. ที่ร้าน ALL RIGHT พระราม 5 ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31451
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เออ..ไอ้เจ้ามี่ งานวันเกิดเซฟนนท์ ครั้งที่แล้วที่ไอ้เจ้าเซฟสีขาว

มันเอาปั๊มติ๊ก ของป๋าไป แล้วมันยังไงวะหายหัวไปเลยนี่หว่า

กูนี่ก็ดีเน๊อะ เป็นครัยก็ม่ายรุ๊ ให้ปั๊มไปเลย ตามให้ด้วยดิ
ขอโทษทีครับป๋า ผมลืมไปเลยอะพอออกจากร้านก็เมาลืมตั้งแต่คืนนั้นเลย เมื่อวานยังเจอรถมันจอดอยู่หน้าศูนย์ฮอนด้า พระรามห้าอยู่เลยครับ ยังไงเดี๋ยวตามให้ครับ :coolly-0043:

ที่เดิมเวลาเดิม มากันเยอะๆนะครับพี่น้องตอนนี้ที่ร้านมีเด็กมาใหม่ หน้าอกใหญ่กว่าเดิม ใจถึงกว่าเดิม น่ารักๆ ไม่รู้จะบรรยายยังไงมาดูเองก็แล้วกัน (ขอย้ำนมแม่งใหญ่กว่าหัวกรูอีก):coolly-0010:

เจ้าของฟาร์มอาุยุเท่าไหร่ครับ ใหญ่กว่าหัว แต่อายุปาไป 43 นี่ไม่ไหวนะพี่มี่

ใจนะอยากไปแต่ดันตรงวันกับกลุ่มรามอินทราซะด้วย 555
มาเลยครับมาเลย มากันทั้งหมดเลยครับ กินมันซะที่นี่ทีเดียวเลยครับพี่น้อง 555++:coolly-0005:

เจ้าของฟาร์มยังพอใช้ได้อยู่นะ ของเค้าดีจิงๆ:coolly-0010:
พี่มี่เค้ารู้ขนาดดีที่สุด แกเล่นเอาหน้าไปซุก(วัดขนาด)แล้วนี้ เล่นซะผมอิจฉาเลย:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน