กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ขอเชิญร่วมงานฉลองครบรอบ 9 ปี ชมรม CEFIRO-THAILAND++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งานนี้เมาให้เต็มที่ ผมมีของชำร่วยไปแจกเพื่อนๆนะครับ

ใช่อาคารที่มีรูปครึ่งวงกลม 2 อันหรือเปล่าครับ หรือ อาคารไหน?

ใช้อากู๋แล้วมันมาร์คไม่ตรงจุด

แล้วมาเส้นฝั่งซ้าย หรือ ขวา ครับที่จะสะดวกกว่ากัน (น่าจะซอยแจ้งวัฒนะ 9 กับ 7 ตามลำดับ)

ไฟล์แนบ

90.2 KB · อ่าน: 67
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มาเลยครับ ปีนึงมีครั้ง งานใหญ่ที่รวมรถ cefiro มากที่สุด

เค้าว่ากันว่าข้างหน้ามีด่าน เบ่อเร่อจะเป็นไรไหมอะ ครั้งที่แล้ว หอประชุมตำรวจจราจร ครั้งนี้ หองบัญชาการทหารสูงสุดเลย แร่มมาก:coolly-0003::coolly-0003:

เค้าว่ากันว่าข้างหน้ามีด่าน เบ่อเร่อจะเป็นไรไหมอะ ครั้งที่แล้ว หอประชุมตำรวจจราจร ครั้งนี้ หองบัญชาการทหารสูงสุดเลย แร่มมาก:coolly-0003::coolly-0003:
เมื่อปลายเดือนที่แล้ว ไปงานเลี้ยงบริษัทมาใน CAT (ทางออกเดียวกัน) เมาปลิบ ออกมา 5 ทุ่มกว่า ๆ เจอด่านเบ่อเร่อเลย แต่ก็ไม่มีใครโดนเป่านะ

ใช่อาคารที่มีรูปครึ่งวงกลม 2 อันหรือเปล่าครับ หรือ อาคารไหน?

ใช้อากู๋แล้วมันมาร์คไม่ตรงจุด

แล้วมาเส้นฝั่งซ้าย หรือ ขวา ครับที่จะสะดวกกว่ากัน (น่าจะซอยแจ้งวัฒนะ 9 กับ 7 ตามลำดับ)

น่าจะตรงนี้ครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

92.5 KB · อ่าน: 164
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
เมื่อปลายเดือนที่แล้ว ไปงานเลี้ยงบริษัทมาใน CAT (ทางออกเดียวกัน) เมาปลิบ ออกมา 5 ทุ่มกว่า ๆ เจอด่านเบ่อเร่อเลย แต่ก็ไม่มีใครโดนเป่านะ
ด่านจะตั้งอยู่ก่อนขึ้นสะพานหน้าบริษัทไปรษณีย์ไทยช่ายม่ะ
อันนี้เราจะออกอีกทางนึงข้าง บก.สส. ไปโผล่หน้าบิ๊กซี แจ้งวัฒนะ
แล้วขึ้นสะพานข้ามคลองประปาไปขึ้นทางด่วนได้เลยครับ

อยากจะเมาใจต้องถึง อิอิ
ปล.รถแต่ง ตำรวจ ด่านเป่าแอลกอฮอล์ เกิดมาคู่กัลลลล5555

ด่านจะตั้งอยู่ก่อนขึ้นสะพานหน้าบริษัทไปรษณีย์ไทยช่ายม่ะ
อันนี้เราจะออกอีกทางนึงข้าง บก.สส. ไปโผล่หน้าบิ๊กซี แจ้งวัฒนะ
แล้วขึ้นสะพานข้ามคลองประปาไปขึ้นทางด่วนได้เลยครับ
ดี ๆ ๆ ทำแผนที่ แปะไว้ในงานด้วยจะดีมากเลย เพื่อความปลอดภัยของพี่น้องเราทุกคน :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

มาเลยครับ ปีนึงมีครั้ง งานใหญ่ที่รวมรถ cefiro มากที่สุด
ไปอะอยากไปครับ เดี๋ยวหาเพื่อนก่อนไปคนเดียวมัน หว่า เว้
ว่าจะไปสมัคร สมาชิกเลย ครับ ต้องเอาอะไรไปบ้างอะ

งานครบรอบทุกปี เป็นช่วงเข้าพรรษา เพราะฉะนั้น เรื่องแอลกอฮอร์ สำหรับผมไม่มี..

ไปอะอยากไปครับ เดี๋ยวหาเพื่อนก่อนไปคนเดียวมัน หว่า เว้
ว่าจะไปสมัคร สมาชิกเลย ครับ ต้องเอาอะไรไปบ้างอะ

มาคนเดียวก็ได้เพื่อนกลับเพียบครับ :coolly-0003:

เอาใจมาสมัครกับค่าบำรุงเวปบอร์ด 500.- บาท (ตลอดชีพครับ)

แล้วก็เอาเลขสมาชิก A31XXXX พร้อมกับเสื้อโปโล (แท้ตรงรุ่น Cef/'/Thai)

กับมิตรภาพมากมายกลับไปเลยครับพี่น้อง
:coolly-0005:

ไปครั้งนี้ก็งดดื่มเช่นกัน เพราะ กว่าจะถึงบ้านเจอหลายด่าน :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน