กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญร่วมงานอุปสมทบของ แป๊ะ a31621

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
:byebye: :byebye:

วันเสาร์ที่ 5 มกราคม 2551

ไฟล์แนบ

57.8 KB · อ่าน: 150
    14.7 KB · อ่าน: 141

ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ
วันเสาร์ที่ 5 บ่ายไปแน่นอนครับว่าจะไปรำหน้าขบวนแห่รอบโบสถ์สักหน่อย เอ..หรือว่าให้นาคแป๊ะขี่คอดีว่ะ..

ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ
วันเสาร์ที่ 5 บ่ายไปแน่นอนครับว่าจะไปรำหน้าขบวนแห่รอบโบสถ์สักหน่อย เอ..หรือว่าให้นาคแป๊ะขี่คอดีว่ะ..
เด๋วก็คอเคล็ดร่อกน้า..:wink:

..ขออนุโมทนาด้วยนะคับ...สาธุ..

วัดอยู่ใกล้ๆ บ้านผมเลย ห่างกันป้ายเดียว ผมอยู่ซอยวัดทอง แต่เสาร์-อาทิตย์ นี้นัดช่างมาซ่อมแซมบ้านน่ะสิ เอาเป็นว่า ถ้าแว๊บได้เจอกันครับ
ขออนุโมทนาด้วยนะครับ ... สาธุ ...

ก็ขอ อนุโมทนา สาธุ ด้วยนะครับ ขอให้ได้ บุญเยอะๆจากการบวชครั้งนี้ ครับ:redface:

อนุโมทนา สาธุ ด้วยนะครับ

วันเสาร์นี้คงไม่ได้ไปอ่ะตรงกับเวรทำงานยังงั้ยก็อนุโมทนา สาธุ ครับ

ว่าแต่ พวกเราจะนัดเจอกันกี่โมงคับ เจอที่ก่อนมั้ย รึว่ายังไง คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน