กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^^^ขอเชิญร่วมงาน Tiida Chill Chill Party 2011 5th Anniversary^^^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pam+
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขับกลับไม่ไหว ก็นอนก่อนสิครับ
ไม่เห็นจะยาก ไม่งั้นลองถาม450 ดูครับ

สาว ๆ ทีด้าแจ้งมาว่าเนื่องจากเกิดอุทกภัยทั่วประเทศ
ทำให้งานมิตติ้งฉลองครบรอบ 5 ปีมีอันต้องเลื่อนออกไปอย่างไม่มีกำหนดครับ
จะจัดขึ้นใหม่วันไหน อย่างไรจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าอีกที

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

หรือเค้าประเมินแล้วว่า ไอ้พวก cef มันไปเยอะ เลื่อนแล้วไม่บอกดีกว่า

หรือเค้าประเมินแล้วว่า ไอ้พวก cef มันไปเยอะ เลื่อนแล้วไม่บอกดีกว่า

จิงๆ ไม่ได้เลื่อนหรอก

แต่มาบอกเราว่าเลื่อน

เค้ากัวงานเค้าเละ 55555

ปล. ล้อเล่นนะครับ

ข้อมูลข้างต้นไม่ได้มีความจริงแต่อย่างใด ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน