กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^^^ขอเชิญร่วมงาน Tiida Chill Chill Party 2011 5th Anniversary^^^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย pam+
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

pam+

^v^
Registered
ขอนำข้อความมาลงเลยนะคะ

คณะกรรมการ Tiida-Thailand ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านมาร่วมงานเลี้ยงฉลองครบรอบ 5 ปีแห่งการก่อตั้ง ซึ่งจะจัดขึ้นในงานที่ชื่อว่า Tiida Chill Chill Party 2011 5th Anniversary ณ.ร้านมุมสบาย ถ.เกษตร-นวมินทร์ (ตอม่อ168)
จอดรถ ได้มากกว่า 50 คัน โดยเฉพาะรถเครื่องเสียงที่นี่อัดได้เต็มที่เลยครับ ในวันเสาร์ที่ 29 ตค นี้ตั้งแต่เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายท่านละ 350 บาท (ทุกท่านที่ลงทะเบียนร่วมงานจะได้รับเสื้อยืดสุดเทห์ 1 ตัว+สติกเกอร์สุดสวยอีก 1 ชุด) ซึ่งออกแบบโดยดีไซน์เนอร์ชื่อดังของเราเอง อาหารแบบบุฟเฟต์ จัดแบบโต๊ะใครโต๊ะมัน ใครจะนั่งก็นั่ง ใครจะยืนก็ยืน หรือใครจะนอนก็นอนราคานี้รวมเครื่องดื่มและ L ก ฮ แล้ว

• 08.00 น. ตื่นแต่เช้าล้างรถพร้อมเคลือบเงา ให้สวยงาม
• 16.00 น. พร้อมกันที่ร้าน มุมสบาย พบปะพูดคุยก่อนเริ่มงาน
• 17.30 น. ลงทะเบียน รับของที่ระลึก
• 18.00 น. เปิดงาน
• 19.00 น. รับประทานอาหารร่วมกัน
• 21.45 น. ร่วมรับประทานเค้กวันเกิด 5 ขวบ Nissan Tiida
• 22.00 น. อำลา ปิดงาน

http://www.tiida-club.net/smf/index.php/topic,27431.0.html

ณ เพลานี้แจ้งไปแล้วว่าเซฟิโร่ไปร่วมงาน 1 โต๊ะ
ขอบพระคุณทุกท่าน

มีสาวๆ แนะนำให้รู้จักมั้ยครับ.... ^v^

กะว่าจะมีทั้งหมดกี่โต๊ะครับ แล้วงานสนุกเหมือน Cef ไม๊ครับ :coolly-0039:
จากที่เคยไปมาหลายครั้งนะครับ เค๊าจะสนุกในแบบสไตล์ของเค๊าหน่ะครับ
ส่วนมากจะมาเป็นครอบครัว พ่อ แม่ ลูก แล้วก้อผู้หญิงซะเยอะ
เพราะฉะนั้นแล้วจะออกเรียบร้อย ๆ หน่อย ไม่ได้ห่ามเหมือนพวกเรา
แต่ไม่เป็นไร เมื่อขาดสีสรรไป เราชาวเซฟไทยจะไปเติมเต็มเองครับ

จากที่เคยไปมาหลายครั้งนะครับ เค๊าจะสนุกในแบบสไตล์ของเค๊าหน่ะครับ
ส่วนมากจะมาเป็นครอบครัว พ่อ แม่ ลูก แล้วก้อผู้หญิงซะเยอะ
เพราะฉะนั้นแล้วจะออกเรียบร้อย ๆ หน่อย ไม่ได้ห่ามเหมือนพวกเรา
แต่ไม่เป็นไร เมื่อขาดสีสรรไป เราชาวเซฟไทยจะไปเติมเต็มเองครับ
จะดีรึ กลัวงานเค้าจะสนุกและติดใจแล้วจะทำไงละน้า:coolly-0010:

จะดีรึ กลัวงานเค้าจะสนุกและติดใจแล้วจะทำไงละน้า:coolly-0010:

เขาคงคิดแล้วว่า งานกูสีสันน้อยมาก
ปีที่แล้ว เหมือนเป็นเจ้าของงานเองเลย อิอิ

เต็มที่ครับ ทางทีด้าเค้าเข้าใจ สัน....ของพวกเราดี 555+ แต่พยายามงดเว้น คำหยาม ฟังแล้วไม่สุภาพ มากหน่อยก็ดีนะครับ ให้เกียรติเจ้าภาพ รักษาหน้า เจ๊หมวย ประธานทีด้าเค้าหน่อย เอิ๊กๆๆ เท่าที่ทราบจากน้องๆทีด้า พวกเรามาก็สนุกสนานกันเต็มพิกัด เจ้าภาพกลับหมดแล้ว แขกรับเชิญจากเซฟไทย อยู่ช่วยเจ้าของสถานที่เก็บโต๊ะ เช็ดอ็วกอยู่ในห้องเลยหว่ะ เอิ๊กๆๆๆ

เขาคงคิดแล้วว่า งานกูสีสันน้อยมาก
ปีที่แล้ว เหมือนเป็นเจ้าของงานเองเลย อิอิ

เต็มที่ครับ ทางทีด้าเค้าเข้าใจ สัน....ของพวกเราดี 555+ แต่พยายามงดเว้น คำหยาม ฟังแล้วไม่สุภาพ มากหน่อยก็ดีนะครับ ให้เกียรติเจ้าภาพ รักษาหน้า เจ๊หมวย ประธานทีด้าเค้าหน่อย เอิ๊กๆๆ เท่าที่ทราบจากน้องๆทีด้า พวกเรามาก็สนุกสนานกันเต็มพิกัด เจ้าภาพกลับหมดแล้ว แขกรับเชิญจากเซฟไทย อยู่ช่วยเจ้าของสถานที่เก็บโต๊ะ เช็ดอ็วกอยู่ในห้องเลยหว่ะ เอิ๊กๆๆๆ

ถ้าให้ไปก็ไป แต่ก็เกรงใจประธานทิด้า เจ๊หมวยเช่นเดิม เพราะสไตร์สมาชิกทิด้าเค๊าเป็นอย่างที่น้องออยว่า เกรงว่าจะไปทำให้สมาชิกในงานเค๊ากร่อย ถ้าเราสนุกเกิ้นนนนนนนนไป..

ถ้าให้ไปก็ไป แต่ก็เกรงใจประธานทิด้า เจ๊หมวยเช่นเดิม เพราะสไตร์สมาชิกทิด้าเค๊าเป็นอย่างที่น้องออยว่า เกรงว่าจะไปทำให้สมาชิกในงานเค๊ากร่อย ถ้าเราสนุกเกิ้นนนนนนนนไป..
ไปดิป๋า ไปกินเหล้ากัน แอ๊ ๆ ๆ

ไม่แน่ใจว่าปีนี้จะได้ไปหรือเปล่าครับ

แต่อยากให้ช่วยเตือนๆกัน ว่าไม่ใช่งานเรา
และเท่าที่ดู ก็มีเสียงเล็กๆ น้อยๆ ที่มองว่าเราเป็นตัวก่อความวุ่ยวาย
ซึ่งแน่นอนอยู่แล้ว ว่าผมได้อ่านแล้ว ก็ชวนให้คิดไม่น้อย
แต่ภาพความเป็นจริงของเราๆ มันก็เถียงไม่ออกเลยจริงๆครับ

ไม่แน่ใจว่าปีนี้จะได้ไปหรือเปล่าครับ

แต่อยากให้ช่วยเตือนๆกัน ว่าไม่ใช่งานเรา
และเท่าที่ดู ก็มีเสียงเล็กๆ น้อยๆ ที่มองว่าเราเป็นตัวก่อความวุ่ยวาย
ซึ่งแน่นอนอยู่แล้ว ว่าผมได้อ่านแล้ว ก็ชวนให้คิดไม่น้อย
แต่ภาพความเป็นจริงของเราๆ มันก็เถียงไม่ออกเลยจริงๆครับ
ผมว่าเค๊าคงไม่เคยพบ ไม่เคยเจออะไรแบบนี้มากกว่า เลยทำให้เค๊าคิดว่าเราวุ่นวาย
แต่จิง ๆ เราแค่สนุกกันไปตามเรื่องตามราวของเราเท่านั้นแหละ

ผมว่าเค๊าคงไม่เคยพบ ไม่เคยเจออะไรแบบนี้มากกว่า เลยทำให้เค๊าคิดว่าเราวุ่นวาย
แต่จิง ๆ เราแค่สนุกกันไปตามเรื่องตามราวของเราเท่านั้นแหละ

มีเหตุและผล งานนี้ถอยรถดีๆล่ะพี่ เป็นห่วง:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน