กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานครบรอบ 4 ปี TIIDA THAILAND.

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ลงชื่อ ไปครับ ใกล้ๆวันโทรเตือนผมด้วยนะพี่โจ้ เบอร์โทรถ้าไม่มีกรุณามองหาตามเสาไฟฟ้า ตรงใบที่เขียนว่า รับตอน-ทำหมันสุนัขทั่วราชอาณาจักรอ่ะ
สวดยอดปายเลยยยยยยย

`โอเช รับแทรบบบ.......... บักโต

พรุ่งนี้ว่างๆ จาค้นเบอร์ดูอีกทีนะโว๊ยย...
เบอร์เอ็งหน่ะในเครื่องพี่ แมร่งเกือบสิบแว๊ววว..

ก็คนเค้ามีประวัติอ่ะเจ๊ ลูก 7 เมีย 4 กิ๊ก อีก 9

จะมาใช้แค่เบอร์สองเบอร์ได้ไง :coolly-0028:

ก็คนเค้ามีประวัติอ่ะเจ๊ ลูก 7 เมีย 4 กิ๊ก อีก 9

จะมาใช้แค่เบอร์สองเบอร์ได้ไง :coolly-0028:

:coolly-0043: เออเน๊อะ ไอ่เหม่งมานมีประวัติยาวยันปากอ่าว...เจ๊ ลืมนึกปัยหว่ะ
เบอร์มานแยะเจรงๆ ลองสุ่มโทรไป ดันเจออาซิ้ม ถามหน่อยเดียว ม่มอีด่าไฟแลบเยยหว่ะ เบอร์นี้ม่ายช่ายแน่ ฮ่าฮ่าฮ่า

แล้วเจอกันวันงานก๊าบบบ

ไปเจอกันกี่โมงคร้าบบบบ..จะได้นัดน้องบิ้ก (นนท์) กะบังคับลูกชายไปด้วย จะได้ขับรถกลับบ้าน..
ปล.เออ.วัต A31832 รถส้มกลุ่ม Cef@non ไปด้วยอีก 2 คน

เหลืออีกไม่กี่วันแล้วหนิ............
ป๋ม เผ่นไปที่งานเลยแระกานน้า
จุ๊บๆๆ
:coolly-0010:

ไปเจอกันกี่โมงคร้าบบบบ..จะได้นัดน้องบิ้ก (นนท์) กะบังคับลูกชายไปด้วย จะได้ขับรถกลับบ้าน..
ปล.เออ.วัต A31832 รถส้มกลุ่ม Cef@non ไปด้วยอีก 2 คน
ไปเร็วหน่อยมั๊ยป๋า จะได้จองหน้าเวที อิอิ

ไปเร็วหน่อยมั๊ยป๋า จะได้จองหน้าเวที อิอิ

แจ้งเค๊าไปก่อนดิครับว่าไปประมาณจักคน เค๊าจะได้เตรียมกันโต๊ะไว้ให้
ปล.ไม่ใช่งานเรา เราเป็นผู้รับเชิญ ไปเร็วทำห่..ไรว่ะ..

ถึงโน้น ซัก 18.30 น.ก็โอเคนะ

แจ้งเค๊าไปก่อนดิครับว่าไปประมาณจักคน เค๊าจะได้เตรียมกันโต๊ะไว้ให้
ปล.ไม่ใช่งานเรา เราเป็นผู้รับเชิญ ไปเร็วทำห่..ไรว่ะ..

ถึงโน้น ซัก 18.30 น.ก็โอเคนะ
ไปช่วยเค๊าจัดงาน ของเคย ๆ อ่ะ
ฮ่า ๆ ๆ

ไปช้าก้อด้ายยยย

มีนัดกันที่ไหน ยังไงไม่ครับ...
อยากให้เข้าไปเป็นกลุ่ม ดูดีกว่าเดี่ยวๆไปอ่ะนะ

มีนัดกันที่ไหน ยังไงไม่ครับ...
อยากให้เข้าไปเป็นกลุ่ม ดูดีกว่าเดี่ยวๆไปอ่ะนะ

ผมเป็นตัวแทน Fortuner Lover นะครับ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน