กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานครบรอบ 4 ปี TIIDA THAILAND.

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ค่าเข้างานคนละ 300 บาท
ธีมของงานคือ "ทีด้าไทยแลนด์ เรทโทรปาร์ตี้ 2010"
เชิญทุกท่านจัดเสื้อผ้าหน้าผมย้อนยุคได้เลย ไม่จำกัดทศวรรษ

ผู้ร่วมงาน 200 ท่านแรกรับเสื้อฟรี

ผู้หญิงเริ่มต้นที่ S M L
ผู้ชายเริ่มต้นที่ ฟรีไซส์(น่าจะประมาณ L) XL XXL

สรุปตอนนี้มีป๋าลอง (เสื้อ L) กะน้าออย
(L) จะไปร่วมงานใช่มั้ยจ๊ะ
หนูจะได้ไปลงชื่อให้

น้าต้นรีบตัดสินใจ สาวๆเพียบ (แต่ไม่รู้ฉายเดี่ยวรึเปล่า)
มู๋เม ถามค่าเข้างานแล้วไปด้วยนะจ๊ะ just the way a ha a ha

ผม คอนด้อม กะเจ๊โจ้ไปแล้วอ่ะ ว่าไป ...

ค่าเข้างานคนละ 300 บาท
ธีมของงานคือ "ทีด้าไทยแลนด์ เรทโทรปาร์ตี้ 2010"
ชิญทุกท่านจัดเสื้อผ้าหน้าผมย้อนยุคได้เลย ไม่จำกัดทศวรรษ

ผู้ร่วมงาน 200 ท่านแรกรับเสื้อฟรี

ผู้หญิงเริ่มต้นที่ S M L
ผู้ชายเริ่มต้นที่ ฟรีไซส์(น่าจะประมาณ L) XL XXL

สรุปตอนนี้มีป๋าลอง (เสื้อ L) กะน้าออย
(L) จะไปร่วมงานใช่มั้ยจ๊ะ
หนูจะได้ไปลงชื่อให้

น้าต้นรีบตัดสินใจ สาวๆเพียบ (แต่ไม่รู้ฉายเดี่ยวรึเปล่า)
มู๋เม ถามค่าเข้างานแล้วไปด้วยนะจ๊ะ just the way a ha a ha

มึงรู้ได้งัย ย้อนยุค

นี่ไงเพ่
:coolly-0039:

ไม่ต้องอ้ำอึงหรอกน่า

บอกไปเถอะเรื่องลาเต้ แล้ว ก็เมียที่จัน อ่ะ

เย้ยยยย :coolly-0002:

อุ๊ยยยย

มีย้อนยุคด้วยอ่าาาา
กูนึกว่าเรื่องข้างบน

กระทู้แบบนี้.. พี่เสือไม่เคยพลาดเลย
ให้ตายสิ.. 555555

มีย้อนยุค เรื่องเมืองจันทรบุรี ด้วยหรา
มีรัยกันวะ เจ๊อยู่หัวหินไล่ตีเมืองขึ้นอยู่เนี่ย เอิ๊กๆๆ

ลงชื่อ ไปครับ ใกล้ๆวันโทรเตือนผมด้วยนะพี่โจ้ เบอร์โทรถ้าไม่มีกรุณามองหาตามเสาไฟฟ้า ตรงใบที่เขียนว่า รับทวงหนี้ทั่วราชอาณาจักรอ่ะ

ลงชื่อ ไปครับ ใกล้ๆวันโทรเตือนผมด้วยนะพี่โจ้ เบอร์โทรถ้าไม่มีกรุณามองหาตามเสาไฟฟ้า ตรงใบที่เขียนว่า รับทวงหนี้ทั่วราชอาณาจักรอ่ะ
นึกว่าใบที่เขียนว่า มู๋กระทะชุดพิเศษ เนื้อ หมู ไก่ ไข่ ปลาหมึก แอ๊ ๆ ๆ

อ้าวนึกว่า ใบที่เขียน รับรื้อบ้านเก่า ทุบตึก แอ๊ ๆ ๆ :coolly-0046:

`โอเช รับแทรบบบ.......... บักโต
พรุ่งนี้ว่างๆ จาค้นเบอร์ดูอีกทีนะโว๊ยย...
เบอร์เอ็งหน่ะในเครื่องพี่ แมร่งเกือบสิบแว๊ววว..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน