กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญสมาชิกสรรหาประธานฯ ชมรมใหม่

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสนอ เจ๊โจ๊ A31009

เลือกรอบนี้ แล้วควบอีกสัก 2-3 ปีได้มะ ขี้เกียจเลือกบ่อย ๆ 555

เลือกรอบนี้ แล้วควบอีกสัก 2-3 ปีได้มะ ขี้เกียจเลือกบ่อย ๆ 555

ตามนั้นอีก1เสียงงับ :biggrin: ซัดซัก3ปี ค่อยเปลี่ยนนะครับป๋า

ว่างัยว่าตามกัน.....สนับสนุนครับ
ป๋าลองครับ กล่องรับบริจาคบ้านครูน้อยที่ผมฝากไว้กับป๋าลอง ยังปกติสุขดีมั้ยครับ เห็นวันนั้นป๋านั่งซะเรียบร้อยอย่างกะผ้าพับไว้ เลยฝากกล่องกับกุญแจกล่องไว้กับพี่แตนน่ะครับ :sweet_kiss:

:redface: อีก1เสียงตามนั้นครับ:redface: :redface: เกย์ฟิโรจะได้อยู่ต่อไปครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ป๋าลองครับ กล่องรับบริจาคบ้านครูน้อยที่ผมฝากไว้กับป๋าลอง ยังปกติสุขดีมั้ยครับ เห็นวันนั้นป๋านั่งซะเรียบร้อยอย่างกะผ้าพับไว้ เลยฝากกล่องกับกุญแจกล่องไว้กับพี่แตนน่ะครับ :sweet_kiss:

ไอ้แชมป์ทวงของกับป๋าเหรอไอ้นี่ ป๋าๆมันแซวป๋าครับ:biggrin:

เจ๊โจ้ อีก 1 ครับ
ชอบ ชอบ มันส์ มันส์
เกย์ฟิโร่- ไทยแลนด์

ยาวๆไปครับป๋าโจ้ 009 ดำรงตำแหน่งให้ครบสมัยแบบ รัฐบาลเลยหนับหนุนๆ 4 ปีค่อยเลือกกันอีกที ดีไม๊พวกเราชาวเกย์ฟิโร่:biggrin:

เป็นรอบนี้แล้วก้อไปยาวๆเลย นู่น 2559 ที่แกพิมนู่นเลย...

เสนอชื่อครับ

นาย นริศ สมประสงค์ หมายเลข A31009 ชื่อเล่น เจ๊โจ้

อีก 1 เสียงค่ะ จักปายยยย
555555 ป๋าก็เปนอีกสัก หลายๆปีจิ
ยังช้ายม่ายคุ้มเลยอะ :boss:

กล่องยังอยู่ดี แต่ข้างในนี่ดิ...
:cry: :cry: :cry:

ยังอยู่ครบถ้วนดีคร้าบบบ...
พี่แตนเค๊าเอากล่องไปรับบริจาคต่อไปเรื่อยๆ ก่อน
ส่วนวันจะไปบริจาคที่บ้านครูน้อย ขอคุยกำหนดวันกันอีกทีครับ...

จะไปยังไงกัน บอกด้วยนะป๋า มีของคลับนิสสันอื่นๆ ด้วยนะครับ จะได้รวบรวมไปพร้อมๆ กันเลยดีป่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน