กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญ..พี่น้องทุกท่านร่วมงานมิตติ้ง กับชาวบางแสน เสาร์ที่6 พย.53

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

บ้านนอกง่ะ เด๋วนี้เค้ามีรถตู้แล้ว.....เอ้อ 555555:coolly-0010:

ปล.อย่าไปลงแยกแกแลกซี่นะ เพราะเด๋วไปแย่งเด็กคนเดียวกะพี่ป้อง อุ๊บส์....

ใครมีความประสงค์จะ "เมาค้าง" กรุณาลงชื่อไว้ด้วยนะครับ
ทางเจ้าภาพจะได้ดำเนินการจองบ้านเป็นหลังไว้ที่ริมหาดบางแสน
ค่าใช้จ่ายไม่เยอะ เพราะบ้านนอนได้หลายคน
ตื่นมาสดชื่นค่อยเดินทางกลับ ปลอดภัยทั้งรถ ทั้งคน แถมไม่โดนด่านอีก คุ้มชิหายเลยครับ

1. ออย

เออ ดีครับ ไม่แน่ใจเรื่องด่าน

ใครมีความประสงค์จะ "เมาค้าง" กรุณาลงชื่อไว้ด้วยนะครับ
ทางเจ้าภาพจะได้ดำเนินการจองบ้านเป็นหลังไว้ที่ริมหาดบางแสน
ค่าใช้จ่ายไม่เยอะ เพราะบ้านนอนได้หลายคน
ตื่นมาสดชื่นค่อยเดินทางกลับ ปลอดภัยทั้งรถ ทั้งคน แถมไม่โดนด่านอีก คุ้มชิหายเลยครับ

1. ออย
ขยับมาอีกหน้า เผื่อใครยังไม่เห็น

1. ออย

ขยับมาอีกหน้า เผื่อใครยังไม่เห็น

ที่พักพร้อมสาวๆ :coolly-0039:..........................หลังที่ติดข้างกันๆอ่ะนะ

ไปแน่ ๆ ครับ

คิดถึงบางแสนจัง

ร้านนี้ก็ผ่านประจำ ไม่เคยแวะซะที

ส่วนที่ค้าง กับ คนนอนด้วย ผมมีอยู่ที่นั่นแล้ว

หุหุ :coolly-0009:

ผมขอตีตั๋วข้างๆเตียงได้มั๊ย...
สัญญาจะไม่แตะ ไม่จิ้ม ไม่จก ไม่นัว ขอดูเฉยๆ

ขอปูเสื่อดูด้วยคนพี่อาร์ม :coolly-0046:

ไปแน่ ๆ ครับ

คิดถึงบางแสนจัง

ร้านนี้ก็ผ่านประจำ ไม่เคยแวะซะที

ส่วนที่ค้าง กับ คนนอนด้วย ผมมีอยู่ที่นั่นแล้ว

หุหุ :coolly-0009:

เดี๋ยวจะฟ้อง......:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน