กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อมือใหม่ด้วยครับ น้าเก้น A31386 ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ขอแสดงความยินดีกับน้าเก้น คุณพ่อมือใหม่ด้วยครับ ได้สมาชิกใหม่
ตัวน้อยๆเป็นน้องผู้ชาย น้องเคียวยะ น้ำหนัก 3.65 ตัวใหญ่ใช้ได้เลยทีเดียว
ก็ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก และทีสำคัญ ขอให้คุณพ่อใจเย็นลงบ้างเน้อ
55555 อย่าขี้ใจร้อนเหมือนก่อน มีความสุขทั้งครอบครัวครับ....

ยินดีกับครอบครัวพี่เก้นด้วยครับ แข็งแรงๆโตไวๆ ไม่ดื้อไม่ซนคร้าบบ

ขอให้แข็งแรง โตเร็วๆ และเป็นเด็กดีของคุณพ่อ คุณแม่ ครับ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านครับผม
เมื่อก่อนไม่รู้ว่าทำไมคนเค้าเห่อลูกกันจัง พอมีแล้ว รู้เลย55

ยินดีด้วยครับบบบบบบ ไว้ผมหลานรอเลยอยากเห็นทรงผมเท่ๆ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้า

ออกมาก็มีแวว เรกเก้ไรๆเลยครับ น้า แข็งแรงทั้งแม่และหลานนะคับ แล้วยินดีกะน้าด้วยค๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน