กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจกับ "ขวัญ"... A311033

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
สมาชิกใหม่...เพิ่งสมัครเมื่อวานนี้ ในงานครบรอบ 6ปี

ระหว่างทางขณะกลับบ้าน โดนคู่กรณีชนท้าย

โชคดีที่เจ้าตัวไม่เป็นไร...แต่รถเสียหายพอสมควร

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...พี่น้องเราทุกคนเป็นห่วงครับ

ถึงจะเป็นสมาชิกใหม่...แต่เราทุกคนที่ได้ชื่อว่าเป็นสมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

เป็นเหมือนพี่น้องที่มีความเป็นห่วงกันและกัน...และเสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น จากใจจริงนะครับ

ขอให้รถกลับมาสวยเร็วใว...และขอให้จิตใจเข้มแข็ง..สู้ ๆ ครับ :coolly-0033:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/19421&page=117

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอแสดงความเสียใจ และอยากจะบอกว่าชมรมนี้เป็นกำลังใจเสมอ เพราะคุณคือน้องของพวกเรา ณ วันที่คุณสมัครแล้ว มีอะไรให้ช่วยเหลือก็ว่ากันมาครับ..

หนักแฮะ :coolly-0027:
กลับมาหล่อเร็วๆ นะครับ

อ่าวพี่ขวัญ ใครมาชนเอาอะคับ
เสียใจด้วยนะคับ ยังไงก้อขอให้รถกลับมาเหมือนเดิมไวๆนะครับ

เสียใจด้วยครับผม

ยังไงกลับมาหล่อเหมือนเดิมไว ๆ นะครับ

ชอให้ซ่อมเสร็จไวไวกลับมาสมบูรณ์เหมือนเดิมคับพี่ขวัญ

ขวัญ ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนนะค่ะ...

ที่คอยเป็นห่วง และเป็นกะลังใจให้.ค่ะ..

ถึงจะเป็นสมาชิกใหม่ในบ้าน แต่บ้านหลังนี้มี สมาชิกในครอบครัวที่อบอุ่น
ขวัญก้อคงไม่ไปไหนแล้วหละค่ะ

ยังไงตอนนี้ ต้องทำ ขวัญข้าว ให้กลับมาหล่อ อย่างเดิม..ซะก่อน
แล้วขอทำใจซักพัก คะ ขอบคุณมากๆๆ ค่ะ

คุณพระ คุณเจ้า คุ้มครอง คนขับปลอยภัยก็ดีแล้ว

ส่วนรถนั้น..ส่งทำศัยกรรม ใหม่ออกมาให้สวยกว่าเดิมนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ สมาชิกจะเก่า หรือ จะใหม่ ก็คนครอบครัวเดียวกันเน๊อะ.. .^_^

หูยย...เป็นเยอะด้วยอะ..ขอให้เคลียเรื่องได้ไวๆนะคับ..รถคัยคัยก้อรักอะเนอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน