กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอแสดงความเสียใจกับ Azura-red แห่ง Cef-71 ด้วยคับ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ซ่อมหายไวๆนะคับ..น้าเก้น อย่าคิดมาก มีไรให้ช่วยบอก

ไฟล์แนบ

84.2 KB · อ่าน: 2,131
    85.1 KB · อ่าน: 1,130
    83.8 KB · อ่าน: 1,271
    73.8 KB · อ่าน: 1,108

เบรค กระทันหันหรือน้า มะเปงไร cefiro never die อยู่แว้ว เปงกำลังใจให้คราบบบ

ปล.เมาไม่ขับ นะ น้าเก้น

ถนนมันลื่นคับ บนสะพานข้ามแยกระหว่างมาจาก
ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ มุ่งหน้า ถนนพัฒนาการ

เยดเข้ ดีที่น้าไม่เป็นไรนะ เสียใจกะน้าเก้นด้วยคับ :cry:

พรุ่งนี้ก็ต้องเฉียดไปแถวนั่นเหมือนกัน ต้องระวังกันหน่อย
เอาใจช่วยให้ซ่อมเสร็จไวๆครับ

เมื่อคืนจอดที่ร้านยังดีๆอยู่เลยเสียใจด้วยคับ
รอบนี้เอาให้แจ่มเลยน้าเก้น

เห็นบอกอยากทำสีใหม่ ไมมีรายการซ่อมด้วยอ่ะน้า

(ล้อเล่นนะคร๊าบบ อย่าไปคิดมาก)

รถซ่อมได้ คนก็ซ่อมได้ เอ้า ดื่ม ๆ

โอ้ว ซิบหาย เป็นไงมาไงว่ะเพื่อน...เอาใจช่วย เสียใจด้วยนะ ซ่อมใว ๆ กลับมาหล่อเหมือนเดิม มีไรให้ช่วยบอกได้...คนไม่เป็นไรนะ...

ปล.มา0นิสสันอยู่เป็นเพื่อนกะเจ้าม่วงกรูไหม

เสียใจด้วยน่ะครับ..คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว..รถเสียซ่อมได้ครับ..

โอ้ว ด้วยกันอีกแล้ว หายเร็วๆนะครับ

:mad: อ่าว...รถเอ็งใช้ยางสลิ๊ก รึไงวะไอ่หมี
ดึกดื่นป่านนี้ ขี้เมาตัวไหนเจือกมาสโตรกหนอน
เอาไว้แถวสะพานวะ ไอ่เวนเอ๊ยย...
เล่นเอารถน้องเจ๊ หน้าแหกเลยแสรดดดด :wink:

:smile:
หายไวไวเว้ย คนไม่เป็นไรดีแระ
คราวนี้เอาหน้า 34 มายัดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน