กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ ขอแสดงความเสียใจกับ Azura-red แห่ง Cef-71 ด้วยคับ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่เก้นบอก ตอนนี้เต็มเอี้ยดๆๆๆๆ 55555555555555

* นี่ถ้าได้อินเตอร์งามๆ ซักใบกับฟิล์มเข้มๆ หน่อยนะ สุดใจ

ใส่อินเตอร์หลอกทีไร ตอม่อวิ่งตัดหน้าทุกที เห็นมา 2 คันแระ

พี่เก้นบอก ตอนนี้เต็มเอี้ยดๆๆๆๆ 55555555555555

* นี่ถ้าได้อินเตอร์งามๆ ซักใบกับฟิล์มเข้มๆ หน่อยนะ สุดใจ

เมื่อวานขับกระบะของช่างไปซื้อของ

เครื่อง 2เจไม่โบ ออโต้

ฝาทำเต็ม ระเบิดพอร์ท เปลี่ยนวาวล์โอเวอร์ไซค์ใหญ่สุดเท่าที่ขยายได้

คว้านเสื้อ ลูก?? เกียร์ใช้ทอร์คของ 2เจโบ

ชุดไฟ 1 เจ

ล้อโตๆแบบรถยกสูง ยางสัก 30 นิ้วได้มั๊ง

ซัดเล่นในซอยอุดมสุข แม่เจ้า คิกดาวน์เต็มตีน ออกตัวแบบหน้าเชิดๆ ไหลยาวๆ

ความรู้สึกเหมือนกับว่า มันน่าจะไล่หวด 1 เจโบ ออโต้พิการๆ สบายแน่

แรงเหมือนเป็นวีเทค 5 5 5

น้าเก้นลองสเตปแบบนี้ไม๊ ถ้าสนเดี๋ยวพาไปนั่ง 5 5 5

ใส่อินเตอร์หลอกทีไร ตอม่อวิ่งตัดหน้าทุกที เห็นมา 2 คันแระ
เจร๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆ.....:biggrin:
ซ้ำผมตลอดอะอีตาคนนี้ ฮืออออออออออออออออออออ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม ผมเองก็พึ่งชวยมาเหมือนกัน ไฟไหม้บ้าน + ตอนเย็นรถคว่ำซ้ำเลยครับวันเดียว พึ่งจะยี่สิบห้าหยกๆเองครับ ปีนี้จาบวชเอาบุญแล้วล่ะครับ:cry:...

ไฟล์แนบ

84.7 KB · อ่าน: 100
    68.1 KB · อ่าน: 96
    66.9 KB · อ่าน: 98
    67 KB · อ่าน: 101
    69.4 KB · อ่าน: 95
ซวยจิงๆๆ ไฟไฟม้บ้านยังเหลือที่ดินครับ รถซ่อมได้...ดีกว่าเล่นการพนัน ทั้งบ้านทั้งที่ดิน

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม ผมเองก็พึ่งชวยมาเหมือนกัน ไฟไหม้บ้าน + ตอนเย็นรถคว่ำซ้ำเลยครับวันเดียว พึ่งจะยี่สิบห้าหยกๆเองครับ ปีนี้จาบวชเอาบุญแล้วล่ะครับ:cry:...
เสียใจด้วยนะคับน้า...:sweat:

เสียใจด้วยครับ บ้านสร้างใหม่ใด้ รถซ่อมใด้อีกเช่นกัน สำคัญที่สุขภาพ ขอให้อย่าเจ็บอย่าไข้เป็นพอ เด๋วก็สร้างขี้นมาใหม่ใด้ทั้งหมดครับ

โมทนาล่วงหน้า รีบบวช ด่วนๆเลยเนาะ ชีวิตจะดีขึ้นเยอะครับ

สู้ต่อครับ :coolly-0005:

อ้าว ไม่ได้เจอกันแป๊บเดียว ไหงเป็นงี้ไปแร้วอ่ะ
เสียใจด้วยค๊าบบบ
:coolly-0017: :coolly-0017: :coolly-0017:

สวยมากมาย ......
อู่เค้าเทพ.........
ถ้าไม่ติดปัญหา เรื่องเงิน ผมไปทำแล้ว 5555

attachment.php

ARUZA come back

กลับมาแย้ววววว สวยโครตตตตตต
:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

สวยงามมากเลย..แต่ป้ายทะเบียนไม่ค่อยเรียบร้อย...จัดหน่อยจิ..

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับบบ.....
25 แล้วหมั่นทำบุญเยอะๆนะครับบ พอลดหนักเป็นเบาได้...

อูยย ขอแสดงความเสียใจด้วยครับเก็ท ขอให้ทำเสร็จไวๆนะครับ

โอยย..ระมัดระวังตัวหน่อยก็ดีครับ ช่วงนี้เนื้อตัวจะหอม..:verrckt:
ฤกษ์บวชดีๆสำหรับต้นปี้นี้ก็จะมี ตั้งแต่กลางเดือนนี้ จนถึงสิ้นกุมภาพันธ์ครับ:tongue:

น้าคราบ ทำไปเท่าไรอ่ะคราบ
อยาก....รู้ อ่ะคราบ

ปล.อยากเจอน้า อ่ะคราบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน