กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอโชวเจ้าa31รถเขียวล้อเขียวด้วยคับ จากกลุ่มเซฟบีบีคร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aumvogue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แค่รถสวยก็อิจฉาแล้ว..แฟนบอกแอบเห็นคนขับ..หล่อมาก..หมั่นใส้กันเลยทีเดียว...

กันชนหลังของ อะไรครับ เหมือน อูม เลย บอกแหล่งหน่อยได้ไหมครับ

เ่พขอทราบขนาดยางหน้า / หลัง และล้อได้เป่าคราบว่ากว้างเท่าไหร่น่ะ....ชอบมากมาย

สุดจริงๆครับ สวยมาก ขนาดผมไม่ชอบสีเขียวนะ เห็นแล้วต้องบอกคำเดียวว่า สวยมากๆ

เฮ๊ย!!....พี่อั้ม กะ เจ้าชาเขียวนี่เอง
ตัวจิงทั้งคน ทั้งรถ หล่อและเท่ห์โคตรๆครับ
เป็นพี่ชายที่แสนดี ในกลุ่ม cef-bb ครับ อิอิ

หวัดดีน่ะครับพี่ สถานที่คุ้นๆๆน่ะครับหน้าจะเป็น ถว อมรเก่าตรงด่านชั่งอ้อมน้อย ไชมะครับ ตรงข้างๆตลาดนัด อิอิ

น้าอั้มไปไหนเนี่ย ไม่มาตอบเลย..:coolly-0043:

ล้อหน้าจำไม่ได้ แต่ล้อหลังจำแม่นคับ 12" ชัวๆ :coolly-0028:

สวยครัับ สวยมากกกกก ส่วนรถผมไปถึงฝันได้แค่นี้ละครับ จะให้สวยขนาดนี้ไม่ไว้แล้วเหนือย ว่าจะปล่อยแล้วละ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน