กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับ a31 แล้วเบื่อกันไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tlemobilty
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อะไหล่ก้อหาง่ายๆๆของแต่งก้อมีให้แต่งตั้งเยอะมันทำได้หลายอย่างเอาซะเราไม่เบื่อมันเลยยิ่งของเล่นนะโห้เพียบๆๆๆ สุดๆๆแล้ว cefiro a31

จนมากเลยครับ แต่ก็ยังไม่คิดจะขายมันเลย ....

มันจะอยุ่กับผมจนตัวผมรวย 555

เบื่อก็ตรงที่ ทำเท่าไร ก็ไม่หยุด
ทำเท่าไร ก็ไม่ทันเพื่อนในชมรม เลย
ชอบๆๆ

อยากมอบเพลงนี้แทนคำพูด...
"แต่ถามว่ารักไหม เหนื่อยนักแล้ว รักไหม ฉันคงยังมีใจตอบว่ารัก แต่ถามว่าท้อไหม ฉัน<WBR>ตอบเลยว่ามาก !!!!!!!!!! "

ซ่อมบ่อยกว่าขับ เฮ้อออ เซ็งแมวววว...

ผมกำลังจะเริ่มเล่นเลยเลยน่ะเนี้ย........คิดมากเหมือนกันก่อนซื้อ...รถใหม่ๆก็ม่ายโดนอ่ะ..ชอบa31 มากมาย เลยตัดสินจัยเอามาลองดูสักครั้ง คงเป็นเรื่องปรกติของรถเก่าอ่ะต้องขับไป ทำไป ค่อยๆเก็บไปเรื่อยๆ

ใช้มาและมิตซู 2 คันทั้งกระบะทั้งเก๋ง ขายทิ้ง โตต้าเบื่อเล็กนิดเดียว เซฟคันนี้คันสุดท้าย แจ่มเลย รักแมร่งโคตร

..เบื่อเหมือนกันครับ พึ่งขายไปอาทิตย์ที่แล้ว แต่ตอนนี้ยากจะเอามันกลับมาจอดไว้ที่บ้านอีกครั้งครับ โครตหล่อเลย ว่าไหมครับ ปี 53 จะไปขอซื้อคืนให้เจ้าของคนใหม่เหม่งงงไปเลย เพิ่มตังค์เท่าไรก็ยอม

รถใครปี90 ปีหน้าครบ 20ปี บริบูรณ์!

ของเรา 93 อิอิ ซ่อมๆขับๆ ทำจาย

รถใครปี90 ปีหน้าครบ 20ปี บริบูรณ์!

ของเรา 93 อิอิ ซ่อมๆขับๆ ทำจาย

ของผม ปี 94 ครับ

น้องพี่ 1 ขวบ ทุกครั้งที่ ขับ ต้องซ่อม เกือบทุก ครั้ง..555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สำหรับผม
คำว่า "เบื่อ,เซ็ง,ท้อ,ขายทิ้ง," สะกดไม่เป็น และไม่มีในพจนานุกรมผมด้วย ยังไงก็จะใช้มันจนกว่าจะตายกันไปข้างนึง
รถป้ายแดงมันก็ดี แต่ มันให้ในสิ่งที่เราต้องการบางอย่างไม่ได้
A31 ถ้าได้ขับมันแล้ว ไม่รู้สึกอยากจะขับรุ่นอื่นเลย..จริงๆนะ

ปีหน้าเตรียมฉลองแล้ว...20ปีเต็ม

เกิดปีเดียวกะผมซะด้วย

แต่ไม่มีของขวัญให้มันอ่ะ

ม่ายเปงไร รอโบนัสออกเด๋วให้ของขวัญ

คิคิ

^^

ตราบไดที่ยูเทรินแล้ตรูดแมร่งออก ไม่มีทางเบื่อมันแน่นอน:coolly-0010:

หมดตรูดกับเซฟมา3ปีแล้ว ไม่มีเงินกิน มีตังแต่แต่งรถ
แต่มันไม่ครบสักที เบื่อใจจะขาด

ไม่เบื่อเลยซื้อมา9เดือนขับยังไม่ถึง2000โลเลยสงบนิ่งอย่างเดียวแต่ก็รัก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน