กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายกล่องคุมปัดน้ำฝนหน้า....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31011
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

..........เด๋วจะลงให้ครับ...โทดทีนึกว่ารู้กัน555...แต่ภายนอกถ้ามันเก่าแต่วงจรข้างในมันยังดีอยู่...ก็ยังใช้ได้นิ...ยกเว้นถ้าเสียก็เป็นเรื่องครับ....(ปัดเองบ้าง...ไม่ยอมปัดบ้าง....แล้วแต่อาการ).....

ผมก็เคยสงสัยเหมือนกันครับ เพราะผมไม่รู้ว่ากล่องอะไรครับ
แต่มีคนบอกผมแล้วครับ งั้นไม่เป็นไรครับผม เพราะมันปัดโครตแรงแต่กล่องเก่าไปนิสนึง
ขอบคุณมากน่ะคับ

เอากล่องตัวนี้ไปแล้วไปหาสวิทย์ปัดหลังแบบที่มีหน่วงเวลานะไปใส่กับกระจกปัดหลังแบบหน่วงเวลาได้เลย...สวยแหล่ม หน่วงเวลาได้ด้วย
ปล.ปกติปัดหลังจะไม่มีระบบหน่วงเวลา..

ของผมเสียนานแล้วใช่กล่องเล็กๆสีน้ำตาล ใกล้กับหม้อลมป่าวคับ ถ้าใช่เอาคับpm เขลบัญชีให้ด้วยคับผม

ของผมเสียนานแล้วใช่กล่องเล็กๆสีน้ำตาล ใกล้กับหม้อลมป่าวคับ ถ้าใช่เอาคับpm เขลบัญชีให้ด้วยคับผม

วันนี้ ไปหาพี่พงษ์มาครับ

เลยขอลองเอามาดู(ด้วยความอยากรู้อยากเห็น)

สภาพวงจรข้างในใหม่มากๆ

ทดลองกับรถผมแล้ว เนียนๆครับ

รีบกันหน่อยของหายากครับ

เราก้อว่านี่ป๋าพงษ์นี่นา กล่องนี่มันอยู่ที่ไหนอ่ะ เผื่อของผมมันพังจาได้เปลี่ยน

...............อยู่ใกล้กับหม้อลมเบรคครับ.............
ของในกะของนอก.. ของ 12 กะ 24
ขนาดมันเท่ากันรึป่าวคับน้าพงษ์..?
ไอ่กล่องคุมปัดตัวเนี๊ยอ่ะคับ....? :coolly-0043:

ของในกะของนอก.. ของ 12 กะ 24
ขนาดมันเท่ากันรึป่าวคับน้าพงษ์..?
ไอ่กล่องคุมปัดตัวเนี๊ยอ่ะคับ....? :coolly-0043:
..............ตัวในกับตัวนอกเสื้อกล่องคล้ายกันแต่ไม่เหมือนครับน้าอ๊อด....จุดยึดคนละด้านแต่กลับได้............หรือใช้วิธีสลับเสื้อเอาครับใช้แค่วงจร..........

..............ตัวในกับตัวนอกเสื้อกล่องคล้ายกันแต่ไม่เหมือนครับน้าอ๊อด....จุดยึดคนละด้านแต่กลับได้............หรือใช้วิธีสลับเสื้อเอาครับใช้แค่วงจร..........
อืมมม.. ความรู้ใหม่.. ขอบคุณมากค๊าบบบบ..:coolly-0009:

ของผมมันปัดเป็นขั้นบันไดครับมันไม่สะมูด ไม่ทราบเป็นที่กล่องตัวนี้รึป่าวครับ

ขอPMราคาสุดๆด้วยครับ
1 ถาดวางของพลาสติคตราNISSAN
2
ยางสวิทช์ประตู 3 ตัว
3 กล่องคุมปัดน้ำฝนหน้า
ขอบคุณครับ:coolly-0033: