กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายกล่องคุมปัดน้ำฝนหน้า....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31011
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมจะเอาอันนึงครับ อยู่แถวไหนครับ ไปเอาถึงที่ลดให้ด้วยน๊ะครับ ...:coolly-0033:
(ของผมมันมี7ขานะครับ)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อาการลดผมนะครับ

พอเปิดหน่วงเวลา มันเลื่อนเป็นจังหวะ ไม่ไปทีเดียวแล้วกลับเรย

ปกติถ้าหน่วงใช้ได้ พอถึงเวลาก็จะเลื่อนไปแล้วก็เลื่อนกลับ

แต่ของผมพอถึงเวลา ก็ไปทีละสเตป แล้วก็กลับทีละสเตป

อาการนี้เกิดจากกล่องนี้หรือเปล่าครับ

ถ้าเกิดจากตัวนี้ อยากเปลี่ยนครับ

แต่ของผมเป็น 12V จะใส่ได้หรือเปล่าคับ ของอยู่แถวไหนครับ อาจจะเข้าไปเอาเอง

ขอบคุณครับ

ป๋าขอเลขที่บัญชีด้วยนะครับ ต้องการสั่งกล่องคุมที่ปัดน้ำฝน