กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายกล่อง Mine/'/ เครื่อง JZ GTE ปลั๊กหนา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31866
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31866

Ceƒ@non
Cefiro-Thailand Members
ขายกล่อง Mine/'/ เครื่อง JZ GTE ปลั๊กหนา เกียร์ออโต้ (เกียร์ธรรมดาก็ใส่ได้)
เป็นกล่องโมจากญี่ปุ่น ขอขาย 8,000 บาท หรือเอากล่องเดิมมาเถิน 5,000 บาท
รับประกันความแรงครับ ขายแล้วครับ
086-7875199 แน็ก

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กล่องนี้ทำอะไรได้มั่งครับ เช่น ไม่ล็อค 180 ใช่มั๊ย ปลดล็อคบูสในกล่องเลยรึป่าว

แล้วสุดท้าย ระบบแอร์ ใช้ได้เหมือนเดิมมั๊ยครับ

กล่องยี่ห้อนี้เคยใส่กับตอนยังเป็นเครื่อง 2JZGTE ขับมันส์โคตร ตัวกล่องเป็นแบบชั้นครึ่ง แผ่นวงจร 2 แผ่น กดเป็นมากดเป็นมา เสียอย่างเดียว แ..กน้ำมันฉิบ. แต่ก็เน๊อะอยากแรงต้องยอม

กล่องนี้ทำอะไรได้มั่งครับ เช่น ไม่ล็อค 180 ใช่มั๊ย ปลดล็อคบูสในกล่องเลยรึป่าว

แล้วสุดท้าย ระบบแอร์ ใช้ได้เหมือนเดิมมั๊ยครับ
ปลดหมดทุกอย่างครับ ระบบแอร์ใช้ได้เหมือนเดิมทุกอย่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน