กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายกันสาดคิ้วโครเมี่ยม A33 มือสองญี่ปุ่น

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย prakasitx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

prakasitx

Registered
ชนิดสินค้า : ขายกันสาดตัวนอกของ A 33
จำนวน : 1 ชุด 4 ชิ้น
สี: ชาม่วง+คิ้วโครเมี่ยมขอบบน (เหมือนทับตำแหน่งเดิม)
ราคา: 2500 บาท
สภาพ : พร้อมใช้ (กาวสองหน้าตัวเก่าลอกออก ติดกาว 3M ใหม่ให้แล้ว)
ตำหนิ : พลาสติกมีรอยขีดข่วนนิดหน่อย
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : เพิ่งซื้อมา 5/10/55
อายุประกันที่เหลืออยู่ : ไม่มี
เหตุผลในการขาย : สั่งซื้อมาผิด:coolly-0036:
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ 087-5381658
วิธีส่งมอบสินค้า : ตามตกลงครับ ถ้าส่งไปรษณีย์มีบวกเพิ่ม

มีกันสาดตัวนอกของ A 33 มาครับ สภาพพลาสติก75%ครับมีรอยขีดข่วน กิ๊ฟครบๆเลยครับ โครเมี่ยมสภาพ90% เป็นของมือสองจากญี่ปุ่นครับ สนใจโทรสอบถามได้เลย ผมอยู่แถวถ.กรุงเทพกรีฑา หมู่บ้านนักกีฬา เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ ถ้าสะดวกมารับสินค้าเอง เอาไปเลย 2,000 บาท ขายขาดทุน (ร้อนเงิน):coolly-0033:รูปถ่ายนี่ รอหน่อยนะครับไอ้มือถือ คู่ใจเล่นเกมมากไป ทัชสะกรีนพัง ไปซ่อมอยู่ เหลือแต่ไอ้ ฮีโร่ ทนได้โทรดี แต่ไม่มีกล้อง:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน