กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท่องานนอก มือสองญี่ปุ่น จากร้าน bracket devil

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย giffkay
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

giffkay

Registered

ขายเพื่อแมว!!

[size=15pt]ท่อNismoใส้ตรง2.5สำนักNissan Motosports International 2000 บาท[/size]
เห็นพารท์นัมเบอร์ B0100 - 4N000 แน่นอนใบนี้มันมากับ Sr20de สาวกนิสันทั้งหลายจัดเลย ไม่จำเป็นหลอกครับว่าต้องเป็น SR... เหล่าพลพรรค RB ก็จัดได้ครับ อย่าไปซีเรียส ภายนอกสวยๆเลยครับไม่มีครูด ใส้มีผุอยู่บ้าง ยังไม่ล้ม ใส่วิ่งได้ปรกติ ขายตามสภาพ เอาไปถุกๆเลย เสียงทุ้มแน่น สะใจ ท่อรถใครเดินมา 2.5 ก็จัดไปอย่าให้เสีย

[size=15pt]ท่อ Impul Blastใส้เยื้อง2.5นิ้วสำนัก Hoshino Impul Co.,Ltd 4000 บาท[/size]
ใส้เยื้องประเทืองอารมย์ มาแล้วครับ สำนัก นี้ไม่ต้องพูดถึง เสียงทุ้มแน่น ไม่ดังมาก สนองตัญหาราคะ ลดอาชญากรรมบนท้องถนนได้ชัว เบิ้นให้จ่า จ่าจะเฉย เพราะมันเป็นใส้เยื้อง เดินเบาเงียบ เป็นแมวย่อง มีทุ้มบางๆตอนออกตัว พอให้รู้ว่ากูแอบชั่วอยู่ลึกๆ ลองได้กดซิรับลอง ม้ามาทันใจวิ่งกระฉูดทุกรูขุมขน ใบนี้สดมากครับ ใส้สวยมากๆ มายาวถึงแปลน มีเพลทจัสม่า ราคานี้ถือว่าไม่แรงครับสำหรับใส้เยื้องในตอนนี้ ผมแนะนำว่าใครเงินพร้อมก็รีบคว้าเลย สภาพนี้ราคานี้ หายากครับ

[size=15pt]ท่อ HKS Hi-Power ใส้ตรง 2.2 นิ้ว สำนัก HKS 3500 บาท [/size]
มาแล้ว ท่อHKS ปากยาว ที่หลายคนตามหา สวยๆเลยครับใบนี้ใส้ก็สวย สภาพสด มีเพลทจัสม่า เสียงทุ้มแน่น แต่ปลายนี่ซิ ยาวเฟื้อย ยังกับเดือยก๊อซซิล่า สวยเป็นเอกลักษณ์ หล่อขนาดนี้ จัดเลยย!

[size=15pt]ท่อ Katayama ใส้ตรง 1.7 นิ้ว สำนัก Katayama 2500 บาท[/size]
มาอีกแล้วกับ เจ้าท่อสำนักนินจา หลายคนคงไม่เคยได้ยินชื่อ แต่สำหรับพ่อค้าท่ออย่างผมบอกได้เลยว่า เจอเป็นหนที่สองแล้วสำหรับท่อสำนักนี้ ก็นะตู้ที่มาจากโอซาก้า มักจะมีของแปลกๆยัดมาให้เสมอล่ะ จัดไปครับ ใส้ตรงใบเล็กสวยๆ เหมาะเลยสำหรับรถเล็กทั้งหลาย ใบนี้เสียงเพราะๆไม่ต่างกับ GT Box เลย แถมยังมีไซเล่นเซ่อแถมติดมาให้ด้วย มายาวให้ถึงแปลน เอาไปแปลงกันตามใจชอบเลยนะ จัดไปครับถูกๆ

[size=15pt]ท่อ FGK ใส้ตรงปลายออกคู่ 2.5 นิ้ว สำนัก FUJITSUBO GiKEN