กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายของskyline และอื่นๆหลายรายการลองเข้ามาชมครับหาเงินสมัครสมาชิกชมรมเชฟิโร่ไทยแลนด์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311158
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

รับทราบครับป๋่าจอง2ที่ครับ:coolly-0044:

คริๆๆ จอแอร์ ดิจิตอล เสร็จ หนู แหระ อิอิ 11159
เลขสวยก็ดีอย่างนี้ครับ

มีเบรค 32 GTR มั้ย ถ้า มี บอกว่ามีคน แอบชอบอยู่ มีเงินจะรีบไปสู่ขอนะ
อิอิ

Up ครับ ของดีพรีเซนเตอร์สวย..ทุมเทเต็มสูบ:coolly-0041:
จองด่วน!!! คนในรูป ห้าครับ ส่งมาเลยครับ 555
ที่อยู่เดิม

Up ครับ ของดีพรีเซนเตอร์สวย..ทุมเทเต็มสูบ:coolly-0041:
จองด่วน!!! คนในรูป ห้าครับ ส่งมาเลยครับ 555
ที่อยู่เดิม

ขอบคุณครับก้อง จะรีบจัดส่งให้ครับ:coolly-0046:ตนในรูปไม่ขายนะ อยากได้มา กทม
จัดให้ดอกนึง:coolly-0028:

โปรโมชั่นดี ซื้อของดี คนขายถูกใจ ก็จดไปนึงดอก(เน้นรึเปล่าไม่รู้..)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน