กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ขายควิกชิฟของ Tomei ใส่ RB/SR+++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31788

Cefiro-Thailand Members
ขายควิกชิฟของ Tomei ใส่ RB/SR แกนยาว 4.5 ซม. เข้าสั้นแน่นอน อุปกรณ์กิ๊ปครบของTomeiหมดใส่ได้เลย ขายพร้อมหัวเกียร์สีแดงสวย ควิกชิฟตัวนี้ถอดมาจากรถดิฟที่ญี่ปุ่น ขายพร้อมหัวเกียร์ 3300 ไม่เอาหัวเกียร์ 3100 สนใจโทรสอบถามได้ครับ 0817012525:cool: (ขายแล้วครับ)

ไฟล์แนบ

132.5 KB · อ่าน: 521

:confused: ใสrb25 เกียร์ใหญ่ได้ปล่าวอ้ะ:confused:

ใส่ได้ครับแต่ต้องเปลี่ยนบูชปลายด้าน

ขายแล้วครับ พี่ที่มาเอาก็ให้ผมใส่กียร์RB25 ผมติดตั้งเรียบร้อย (แต่ทำน๊อตยึดเจดีย์หายไป1ตัวยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ) พอใส่เสร็จลองเข้าดู ปรากฏว่าเวลาเข้าเกียร์ 1 3 5 มันจะเยื้องไปทางคอนโซนคนนั่ง 2 4 R มันจะเยื้ิองไปทางประตูหลังขวา มันเป็นควิกชิป์สำหรับรถดิฟจิงๆครับ ตอนแรกจะบอกไม่ขายก็ไม่ได้ละเพราะพี่เค้ามาไกล ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับ

พอดีผมได้มาอันนึงอยากรู้ว่า เวลาขับมันเปลี่ยนเกียยากไหมครับ

พอดีผมได้มาอันนึงอยากรู้ว่า เวลาขับมันเปลี่ยนเกียยากไหมครับ

ไม่ยากครับ ใส่แล้วเข้าเกียร์สั้นขึ้นแต่จะแข็งขึ้นนิดหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน