กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~! ขายค้ำเสา C ตรงรุ่น A31 !~

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31788

Cefiro-Thailand Members
" ค้ำเสา C ตรงรุ่น A31 "

ขายค้ำเสาC ตรงรุ่น A31 ตรงแบบฉบับญี่ปุ่นทุกอย่างครับ ต้นแบบมาจากญี่ปุ่นเป็นเลสทั้งเส้นซึ่งมีไม่กี่อันในบ้านเรา
สามารถขอดูของต้นแบบเพื่อเปรียบเทียบได้เลยครับ

ค้ำเสา C นี้จะช่วยการบิดของตัวรถได้มาก ยิ่งใครใส่ sun roof มานี้ผมว่ามันช่วยดามเสาหลังคาให้แข็งขึ้นไม่มากก็น้อยละครับ

*การใส่ไม่ต้องเจาะตัวถังรถใดๆทั้งสิ้น ขอแค่เจาะรูพลาสติกเสาCนิดเดียว รูประมาณ3ซม.พอครับ แล้วเอาเสาไปใส่ตรงรูBeltเป็นอันจบ หรือแนะนำไปร้านพี่สมพรได้เลยครับ งานติดตั้งเนียนๆ

ใครที่ตามหาค้ำตัวนี้อยู่รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับผมรับประกันว่างานสวยมาก มีให้เลือกเล่น 2 size นะครับ
1. size ดูดีตามแบบของยุ่นเลย 5ตัวสุดท้ายแล้ว
2. size ปกติ แต่มีเกลียวกลางให้จะคล้ายๆค้ำหน้าของ cusco ที่มีปรับเกลียวกลาง (ยกเลิกสายการผลิตแล้ว)
3. Size วัยแรง ขนาด 1.5 นิ้ว ใหญ่โหด
(ยกเลิกสายการผลิตแล้ว)
ตอนนี้มีรูปให้ดูแล้วนะครับ
4. ตัวTop Edition มีปรับเกลียวตรงกลาง
(ยกเลิกสายการผลิตแล้ว)

รูปแรกคือ size (1) มาตรฐานตามแบบยุ่น

รูปที่สองคือ size (2) ใหญ่โหด

รูปที่สามคือ ทั้ง2size

ส่วนราคา Size 1. อยู่ที่ 2550
Size 2. 2950
Size 3. 2850
Size 4. 3450

สนใจ โทรสอบถามได้นะครับ Tel.0817012525 / หรือดูรายละเอียดเพิ่มเติม http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=515830&highlight=%A4%E9%D3%E0%CA%D2

ไฟล์แนบ

90.9 KB · อ่าน: 3,606
    89.6 KB · อ่าน: 3,453
    64.4 KB · อ่าน: 5,226
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ใครชอบใหญ่ๆไม่ผิดหวัง อันเท่าข้อมือเด็ก ขอบอก.....เอื๊อกกก

ท่าทาง ไปสอยมาแล้วแหง๋มๆ เลยคนนี้ ....

ไม่ได้สอยธรรมดานะคับ ส่งของให้เมื่อคืน วันนี้โทรมาอยู่ร้านติดตั้งแล้ว :augenrollen: (ไม่รู้จะรีบไปไหน) สงสัยว่างจัด :biggrin:

พี่เบิ้ล เสร็จแล้วยังไงก็เอารูปมาโชว์บ้างนะพี่ อยากรู้ว่าหล่อมั้ย

ไม่ได้สอยธรรมดานะคับ ส่งของให้เมื่อคืน วันนี้โทรมาอยู่ร้านติดตั้งแล้ว :augenrollen: (ไม่รู้จะรีบไปไหน) สงสัยว่างจัด :biggrin:

พี่เบิ้ล เสร็จแล้วยังไงก็เอารูปมาโชว์บ้างนะพี่ อยากรู้ว่าหล่อมั้ย

อันนี้มันเป็นธรรมชาติอยู่แล้วครับ.....:biggrin:

รอรูปซักแป๊บบบบ

จัดให้ตามคำขอ มาดูกันครับ......

ไฟล์แนบ

136.1 KB · อ่าน: 489
    151.9 KB · อ่าน: 463
    137.6 KB · อ่าน: 464
    138.2 KB · อ่าน: 441
สวย...ครับน้า ของดีๆ อัพให้น่ะแชมป์

เหลือเงินอีกนิดโดนแน่....

น้าเบิ้ล ใส่แล้วเปงไงบ้าง บอกหน่อยดิ

อาการเดียวกับพวกค้ำทั้งหลายน่ะล่ะหมีน้อย ตกหลุมรึคอสะพานมันไม่ดิ้น
ค้ำโช้คหลังใส่แล้วแกว่งน้อยลง มีเจ้านี่เพิ่มเข้าไปอีกจุดมันยิ่งแข๊ง นี่งกว่าเดิม ตึ๊งเดียวเลย:biggrin:
โครงสร้างหลังคาที่ก๊อบๆแก๊บๆมันดังน้อยลง

ปล.....อีคาร์ ซิวิค เออี วิ่งตามหลังมาดูตลอดทาง นี่มันเสริมบารมีด้วยนี่หวะ

อาการเดียวกับพวกค้ำทั้งหลายน่ะล่ะหมีน้อย ตกหลุมรึคอสะพานมันไม่ดิ้น
ค้ำโช้คหลังใส่แล้วแกว่งน้อยลง มีเจ้านี่เพิ่มเข้าไปอีกจุดมันยิ่งแข๊ง นี่งกว่าเดิม ตึ๊งเดียวเลย:biggrin:
โครงสร้างหลังคาที่ก๊อบๆแก๊บๆมันดังน้อยลง

ปล.....อีคาร์ ซิวิค เออี วิ่งตามหลังมาดูตลอดทาง นี่มันเสริมบารมีด้วยนี่หวะ

น้า อย่างรถผม สมควรเสริมอะป่าว.....
สเตปแรกว่าจะค้ำเสา B ก่อน