กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~! ขายค้ำเสา C ตรงรุ่น A31 !~

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สงสัยถ้าเดือนหน้าตังเหลือ ต้องสอยชุด1 สักอัน แหล่มจิงๆ :biggrin::biggrin:

สวย...ครับน้า ของดีๆ อัพให้น่ะแชมป์

เหลือเงินอีกนิดโดนแน่....

ขอบคุณครับพี่น๊อต ยังไงกริ้งกร้างมาละกันครับพี่

อาการเดียวกับพวกค้ำทั้งหลายน่ะล่ะหมีน้อย ตกหลุมรึคอสะพานมันไม่ดิ้น
ค้ำโช้คหลังใส่แล้วแกว่งน้อยลง มีเจ้านี่เพิ่มเข้าไปอีกจุดมันยิ่งแข๊ง นี่งกว่าเดิม ตึ๊งเดียวเลย:biggrin:
โครงสร้างหลังคาที่ก๊อบๆแก๊บๆมันดังน้อยลง

ปล.....อีคาร์ ซิวิค เออี วิ่งตามหลังมาดูตลอดทาง นี่มันเสริมบารมีด้วยนี่หวะ

โหห ตัวจิงมาอธิบายเลย สุดยอดครับพี่ แหม!!!แบบนี้เดี๋ยวนัดกันไปกินขนมหวานแถวบ้านผมดีกว่าพี่555+

อยากได้แท่งเล็กอะ

มาสอยไปเลยครับน้า อิอิ

น้องแชมป์เดี๋ยวรอรถพี่เสร็จจัดมา1ชุดครับ

จัดให้เลยครับพี่โต้ ยังไงกริ้งกร้างมาละกันครับพี่

สงสัยถ้าเดือนหน้าตังเหลือ ต้องสอยชุด1 สักอัน แหล่มจิงๆ :biggrin::biggrin:

ได้เลยครัยผม จะรอนะครับ

น้า อย่างรถผม สมควรเสริมอะป่าว.....
สเตปแรกว่าจะค้ำเสา B ก่อน

ขออนุญาตินายห้างแชมป์ในการตอบนิ้ดดดดดดนึงครับ.....

ตอบแบบนี้ละกันนะ ของแบบนี้ใส่เข้าไปแล้วไม่มีเสีย จะรู้สึกได้ด้วยตัวคนขับเอง รึแม้แต่คนนั่งโดยสาร เปรียบเทียบดูระหว่างก่อนและหลังใส่
ลองเอารถไปตกหลุม หรือคอสะพานดู รึจะยูเทิร์นแรงๆให้ท้ายปัด....แล้วจะบอกว่า "แม๊ๆๆๆมันเนียนจิง"

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ ฮิ้วววววว.
เออ แล้วค้ำเสา b มันหน้าตายังไงหว่า:confused:

ขออนุญาตินายห้างแชมป์ในการตอบนิ้ดดดดดดนึงครับ.....

ตอบแบบนี้ละกันนะ ของแบบนี้ใส่เข้าไปแล้วไม่มีเสีย จะรู้สึกได้ด้วยตัวคนขับเอง รึแม้แต่คนนั่งโดยสาร เปรียบเทียบดูระหว่างก่อนและหลังใส่
ลองเอารถไปตกหลุม หรือคอสะพานดู รึจะยูเทิร์นแรงๆให้ท้ายปัด....แล้วจะบอกว่า "แม๊ๆๆๆมันเนียนจิง"

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ ฮิ้วววววว.
เออ แล้วค้ำเสา b มันหน้าตายังไงหว่า:confused:

เอ๊าก็ที่พื้นรถอย่างที่น้าไปได้มาไง พาดยาวมาอะ

....^^ ///....

ไฟล์แนบ

55 KB · อ่าน: 318
    119.1 KB · อ่าน: 318
    75.3 KB · อ่าน: 310
    89.9 KB · อ่าน: 299

เชิญพี่เบิ้ล ตามสบายเลยพี่ เต็มที่ไปเลยฮะ :biggrin: :burn:

เอ๊าก็ที่พื้นรถอย่างที่น้าไปได้มาไง พาดยาวมาอะ

อ๋อ ค้ำเสา B หรือ ค้ำกลางนั้นเอง เห็นของพี่เบิ้ลแล้วมันจี๊ด!!!!!:sexy_girl:

....^^ ///....

กระจกใส ใส่แล้วมันดูดีอย่างนี้เนี่ยเอง สวยครับ:biggrin:

ส่งของทางพี่มันแพงเกินความจำเป็นอ่ะแชมป์ ems ก้อพอแล้ว.........

ปล.อัพครับ ค้ำกันเข้าปายยยย

เจ้าของกระทู้บ้านอยู่แถวสุขสวัสดิ์หรอคับ
วันก่อนผ่านไปแถวนั้น เห็นรถสวยคับ

ปล.ยังไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์ Cef Thai ใช่ไม๊คับ

อัพคับ ฮ๋าๆๆ จะสิ้นเดือนแร้วววว จะได้เป็นเจ้าของแร้ว เอิ้กๆๆ :wink:

ว่าแต่ผ่านมา ลาซาลเมื่อไหร่คับ แอบเอามาส่งหน่อยเสะ :biggrin:

ส่งของทางพี่มันแพงเกินความจำเป็นอ่ะแชมป์ ems ก้อพอแล้ว.........

ปล.อัพครับ ค้ำกันเข้าปายยยย

โอเคเลยครับพี่ขอบคุณมาก สำหรับคำแนะนำครับพี่เบิ้ล:burn:

เจ้าของกระทู้บ้านอยู่แถวสุขสวัสดิ์หรอคับ
วันก่อนผ่านไปแถวนั้น เห็นรถสวยคับ

ปล.ยังไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์ Cef Thai ใช่ไม๊คับ

กำ บ้านผมอยู่ใกล้ๆบ้านแสงอะห่างกันไม่เกิน1โลหรอก ที่ไปสุขสวัสดิ์บ่อยเพราะไปหาพ่อตาฮะ อิอิ:byebye:

อัพคับ ฮ๋าๆๆ จะสิ้นเดือนแร้วววว จะได้เป็นเจ้าของแร้ว เอิ้กๆๆ :wink:

ว่าแต่ผ่านมา ลาซาลเมื่อไหร่คับ แอบเอามาส่งหน่อยเสะ :biggrin:

โอเชครับพี่ถ้าผมได้ไปแถวนั้นจะโทรแจ้งข่าวนะครับ อิอิ:byebye:

อยากได้มั้งเด๋วต้องมีโดนแน่ ขอเวลาก่อนนะคับ :p

ได้ครับ Want เมื่อไรเดี๋ยวจัดให้เลย ขอบคุณครับ:biggrin:

ชอบๆๆๆๆ ผ่านมาอัพให้น้องมันหน่อย......

Wow!!! ขอบคุณครับพี่ จุ๊บบๆๆๆๆๆ:sweet_kiss:

กำ บ้านผมอยู่ใกล้ๆบ้านแสงอะห่างกันไม่เกิน1โลหรอก ที่ไปสุขสวัสดิ์บ่อยเพราะไปหาพ่อตาฮะ อิอิ:byebye:

ซะง้านนนน บ้านแชมป์อยู่แถวซอยแฉล้มหรอคับ
ทามายไม่เคยเห็นรถเรย ไปเจอแถวสุขสวัสดิ์โน้น

ผ่านมาดู...พี่มีไอเดียว่ะแชมป์ แต่จะสร้างสรรค์รึป่าวไม่รุ 555

ซะง้านนนน บ้านแชมป์อยู่แถวซอยแฉล้มหรอคับ
ทามายไม่เคยเห็นรถเรย ไปเจอแถวสุขสวัสดิ์โน้น

ผมอยู่ซอย จันทน์37 ที่ทะลุซอยอยู่ดีได้อ่ะครับ เจอกันทักได้เลยนะครับ ส่วนมากไม่ค่อยได้ขับเซฟ :augenrollen:

ผ่านมาดู...พี่มีไอเดียว่ะแชมป์ แต่จะสร้างสรรค์รึป่าวไม่รุ 555

ไอเดียแหล่มมากเลยครับพี่ ขอบคุณครับ:burn:

ไขว้ๆๆๆๆๆ X........

อันนั้นขอเป็นตัวสุดท้ายละกันครับเป็นตัวปิดฉากของเสา c ตอนนี้ได้ทำตามที่พี่เบิ้ลแนะนำเรียบร้อยแล้วนะครับ เตรียมเสียตังกันอีกได้แล้วครับ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน