กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~! ขายค้ำเสา C ตรงรุ่น A31 !~

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผ่านมาทางนนท์เอามาฝากท่อนหนึ่งนะขนาดมาตรฐานครับ มีสมาชิกนนท์เค้ากระสันต์..อยาก

ผมที่โทรไปคุยเมื่อกี้น่ะคับ

แล้วถ้าพร้อมก็จะขอเป็นลูกค้าน่ะคับพี่

ผมที่โทรไปคุยเมื่อกี้น่ะคับ

แล้วถ้าพร้อมก็จะขอเป็นลูกค้าน่ะคับพี่

จำได้ครับผม พร้อมเมื่อไรก็โทรมาละกันครับ แต่อย่างเรียกผมว่าพี่เลย เพราะผมอายุน้อยอยู่เลยครับ :redface:

มีค้ำหลังแบบใหม่(ไม่ได้ค้ำที่หัวโช๊คหลังนะครับ) กำลังมาแย้วใครสนใจบ้างครับ ตัวนี้ทำไม่เยอะนะครับแค่ออกมาไม่กี่ตัวเองแต่ เพื่อนๆกันสอยไปหมดเลย ที่มาถามเพราะเผื่อมีคนต้องการอีก เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ

ตอนนี้ยังไม่ว่างถ่ายรูปเลยครับของเป็นอาทิตย์หน้าละกันครับ

มีค้ำหลังแบบใหม่(ไม่ได้ค้ำที่หัวโช๊คหลังนะครับ) กำลังมาแย้วใครสนใจบ้างครับ ตัวนี้ทำไม่เยอะนะครับแค่ออกมาไม่กี่ตัวเองแต่ เพื่อนๆกันสอยไปหมดเลย ที่มาถามเพราะเผื่อมีคนต้องการอีก เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ

จะรอดูรูปนะ อัพปายก่อน
พอจะบอกได้ไหม ตัวนี้กี่เงิน

จะรอดูรูปนะ อัพปายก่อน
พอจะบอกได้ไหม ตัวนี้กี่เงิน

ได้ครับแต่อยากให้เห็นงานก่อนแล้วจะบอกราคาให้ครับ รอก่อนนะยังไม่ว่างเลยครับ

-------------------------อัพเดพ -------------------------------

ของเข้ามาแล้วนะครับ มีของทุกขนาดแล้ว พี่ที่สั่งไว้ที่สายไหมเดี๋ยวผมเอาไปส่งให้นะครับ พี่ที่สั่งของจากอุบล ผมสั่งEMSให้แล้วนะครับ(พี่ที่อุบลน่ารักมากครับโอนเงินเกินให้อีก อิอิ ขอบคุณครับ)

จะติดฟิล์มมืดไม่ได้อิก ฮ่วยยยย......เด๋วมองไม่เห็น ของมันต้องโชว์

:redface: วันนี้ผมก็สั่งค้ำเสา c ไปแล้ว1ชุด อยากเห็นรูปของใหม่เผื่อจะสั่งอีกชุด..ของเค้าสวยจริงๆ..อ้น cef-ubon.ครับ:redface:

จะติดฟิล์มมืดไม่ได้อิก ฮ่วยยยย......เด๋วมองไม่เห็น ของมันต้องโชว์

:biggrin:พี่เบิ้ลเอาแบบฮิมเลยไมครับพอติดค้ำเสาCไปปุ๊บ มันลอกฟิลม์ทิ้งเลยพี่ มันบอกเดี๋ยวไม่มีคนเห็น:biggrin:

:redface: วันนี้ผมก็สั่งค้ำเสา c ไปแล้ว1ชุด อยากเห็นรูปของใหม่เผื่อจะสั่งอีกชุด..ของเค้าสวยจริงๆ..อ้น cef-ubon.ครับ:redface:

ได้รับของแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆๆครับ รอติดตามค้ำหลังด้วยนะครับ

:biggrin:พี่เบิ้ลเอาแบบฮิมเลยไมครับพอติดค้ำเสาCไปปุ๊บ มันลอกฟิลม์ทิ้งเลยพี่ มันบอกเดี๋ยวไม่มีคนเห็น:biggrin:

สงสารคนนั่งหลังจะร้อน...

ปล.อย่าลืมที่ถามเด้อ...

เพิ่งได้เข้ามาดูว่ะ

เพิ่งไปใส่ค้ำหน้ามา

ชอบ ตอนนี้หาค้ำหลังใช้อยู่

สงสัยได้โดนแน่ ๆ :boss:

ผมอยู่ซอย จันทน์37 ที่ทะลุซอยอยู่ดีได้อ่ะครับ เจอกันทักได้เลยนะครับ ส่วนมากไม่ค่อยได้ขับเซฟ :augenrollen:

ไอเดียแหล่มมากเลยครับพี่ ขอบคุณครับ:burn:

แล้วเมิงขับรถไรล่ะ

ไม่บอกเค้าไป ฮู้ววว

แล้วจะได้รู้จักกันมั๊ย

ซะง้านนนน บ้านแชมป์อยู่แถวซอยแฉล้มหรอคับ
ทามายไม่เคยเห็นรถเรย ไปเจอแถวสุขสวัสดิ์โน้น

แชมป์มันเป็นนักสืบ

พอดีพี่ไปแถวสุขสวัสดิ์ไง

มันเลยตามไปสืบ

ฮ่วยยยย :eeek:

เพิ่งได้เข้ามาดูว่ะ

เพิ่งไปใส่ค้ำหน้ามา

ชอบ ตอนนี้หาค้ำหลังใช้อยู่

สงสัยได้โดนแน่ ๆ :boss:

แล้วเมิงขับรถไรล่ะ

ไม่บอกเค้าไป ฮู้ววว

แล้วจะได้รู้จักกันมั๊ย

แชมป์มันเป็นนักสืบ

พอดีพี่ไปแถวสุขสวัสดิ์ไง

มันเลยตามไปสืบ

ฮ่วยยยย :eeek:

น้าต้นอยากได้เดี๋ยวจัดให้ครับพี่ :redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน