กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~! ขายค้ำเสา C ตรงรุ่น A31 !~

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้องแชมป์คับ แป้นเหยียบ project m ไว้วันจันทร์ถ้าคนที่จองไว้ไม่มาเอา ยังเอาอยู่ปะ จะได้เก็บไว้ให้เลย:eeek:

ยังอะพี่
ขอเก็บตังคืทำสีก่อน
ตอนนี้ได้แต่สอยของที่พอซื้อได้อะ

มีทำสำหรับใส่รุ่นอื่น ๆ ไหมครับ ช่วยขาย

รุ่นพี่เอาไปใส่E30อ่ะครับ
น่าจะใส่ได้เยอะนะครับเพราะมันตั้งได้อีกหลายนิ้ว

ของมีล๊อกสุดท้ายแล้วนะครับจะเลิกทำแล้ว T-t:cry::cry:

รุ่นพี่เอาไปใส่E30อ่ะครับ
น่าจะใส่ได้เยอะนะครับเพราะมันตั้งได้อีกหลายนิ้ว

ของมีล๊อกสุดท้ายแล้วนะครับจะเลิกทำแล้ว T-t:cry::cry:

ตกลงมันอันล่ะเท่าไหร่ง่ะครับน้องแชมป์ แล้วให้ใครใส่ง่ะ

ตกลงมันอันล่ะเท่าไหร่ง่ะครับน้องแชมป์ แล้วให้ใครใส่ง่ะ

โทรมาเลยครับพี่น๊อตราคาต้องเพิ่มพิเศษอยู่แล้วครับ:biggrin::biggrin:

อย่าเพิ่งเลิกดิกะลังเก็บตังค์อยู่..............:burn:

ไม่เลิกไม่มีเงินกินแล้วพี่จมไปเลยแล้วอ่ะครับ:cry::cry::cry:

เอาอันเก่าไปเทิร์นเป็นท่อนใหญ่ได้เป่า อิอิอิ.

สำหรับพี่เบิ้ลโทรมาเลยครับลูกค้ารายแรก จัดให้อยู่แร้ว:redface::redface:

>>>สินค้ามีมาแล้วนะครับหลังจากหายไปกว่าครึ่งปี มีทั้ง2size
แล้วก็มีตัว Top Edition(มีปรับเกลียวตรงกลาง) ด้วยทำแค่3ตัวเท่านั้นตอนนี้เหลือตัวสุดท้ายแล้ว มีรูปหน้า1นะครับ<<<:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
จองอันที่บอกน่ะน้อง.................up

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมซื้อไปแล้วครับ ค้ำเสาc ของเค้าเนียนจิงๆ รอค้ำเสาbอยู่นะครับ

จัดให้พี่อันนึงนะน้อง.....เล็กหย่ายก็ว่าไปได้ทั้งนั้น:coolly-0003:

จองอันที่บอกน่ะน้อง.................up

ตามนั้นครับพี่มอส

มันแหล่มจริงๆน่าจะเอามาใส่สักอัน

ต้องสักแท่งแล้วมั้งครับพี่ :coolly-0033:

ผมซื้อไปแล้วครับ ค้ำเสาc ของเค้าเนียนจิงๆ รอค้ำเสาbอยู่นะครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0045:

จัดให้พี่อันนึงนะน้อง.....เล็กหย่ายก็ว่าไปได้ทั้งนั้น:coolly-0003:

ได้ครับพี่บอลเดี๋ยวโทรไปหาครับ:coolly-0024:

ตามนั้นครับพี่มอส

ต้องสักแท่งแล้วมั้งครับพี่ :coolly-0033:

ขอบคุณครับ :coolly-0045:

ได้ครับพี่บอลเดี๋ยวโทรไปหาครับ:coolly-0024:

พร้อมหรือยังอ่ะน้อง.....พี่พร้อมที่จะรับของตรงรุ่นแล้ว อิอิ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน