กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kingblue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
UP UP

มีของสวยๆมาให้ใช้อีกแล้วครับ

แถมหลอดสีSMD สีตามชอบครับ หน้าจอไม่ร้อนครับ

ป้องกันปุ่มสะลาย เนื่องจากหลอดรุ่นเก่าที่เป็นหลอดไส้ร้อนครับ

พี่คิงรบกวนหน่อยครับพี่ คือว่า...

ไมค์ผมไม่ค่อยสว่างอ่ะครับ ผมเลยเอาหมวกที่ครอบหลอดไฟออก

มันจะร้อนเกินไปหรือป่าวครับพี่ มีผลเสียเยอะหรือป่าวครับ

ผมกลัวมันร้อนมากๆจะมีอะไรละลายหรือป่าวครับ

ขอบคุณล่วงหน้า กับคำตอบนะครับพี่คิง

พี่คิงรบกวนหน่อยครับพี่ คือว่า...

ไมค์ผมไม่ค่อยสว่างอ่ะครับ ผมเลยเอาหมวกที่ครอบหลอดไฟออก

มันจะร้อนเกินไปหรือป่าวครับพี่ มีผลเสียเยอะหรือป่าวครับ

ผมกลัวมันร้อนมากๆจะมีอะไรละลายหรือป่าวครับ

ขอบคุณล่วงหน้า กับคำตอบนะครับพี่คิง

เปลี่ยนเป็นหลอด SMD สิครับ ใส่สีขาวสิสว่างขึ้นเลย

และถ้าพื้นไมล์เป็นสี อื่นเช่นเขียวก็ หาหลอด SMD สีเขียวใส่เลยครับ สวยแน่:coolly-0003:
ในรูปไมล์ R33 ครับ

ไฟล์แนบ

16.9 KB · อ่าน: 80
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
UP UP

เนื่องจากหลอดรุ่นเก่าที่เป็นหลอดไส้ร้อนครับ
หายหน้าหายตาไปเลยคับพี่น้อง อุตสาห์ไปจัดงานแถวบ้านแล้วนะ(เออ.ปิ่นเกล้างัย):coolly-0010:
จัดมาด้วยหนึ่งดอกเฮ้ยหนึ่งชุด:coolly-0010:

หายหน้าหายตาไปเลยคับพี่น้อง อุตสาห์ไปจัดงานแถวบ้านแล้วนะ(เออ.ปิ่นเกล้างัย):coolly-0010:
จัดมาด้วยหนึ่งดอกเฮ้ยหนึ่งชุด:coolly-0010:

ขอโทษครับ ช่วงนั้นที่บริษัทงานเยอะ และไม่ทันคิดเรื่องนั้นเลยครับ มาเจอคุณดำอีกที่ รู้สึกบอกว่าจัดงานเรียบร้อยแล้ว :coolly-0033: ขอโทษอีกครั้งครับแล้วเดี๋ยววันไหนพาไปเลี้ยงแก้ตัวครับ:coolly-0023:

UP UP

มีของสวยๆมาให้ใช้อีกแล้วครับ

แถมหลอดสีSMD สีตามชอบครับ หน้าจอไม่ร้อนครับ

ป้องกันปุ่มสะลาย เนื่องจากหลอดรุ่นเก่าที่เป็นหลอดไส้ร้อนครับ:coolly-0003:

ขอโทษครับ ช่วงนั้นที่บริษัทงานเยอะ และไม่ทันคิดเรื่องนั้นเลยครับ มาเจอคุณดำอีกที่ รู้สึกบอกว่าจัดงานเรียบร้อยแล้ว :coolly-0033: ขอโทษอีกครั้งครับแล้วเดี๋ยววันไหนพาไปเลี้ยงแก้ตัวครับ:coolly-0023:
เสาร์นี้มีลงกรุงเทพ จัดเลยไหม..:coolly-0024:

พี่คิงครับ จอแอร์ตัว A32 กับ ไมส์ เปลี่ยนสีได้ป่าวครับ
ได้ครับ เป็นสีไรครับ ตามตัวรูปคนทิศทาง กับปุ่ม จะเปลี่ยนสีครับ:coolly-0003:
เสาร์นี้มีลงกรุงเทพ จัดเลยไหม..:coolly-0024:
ได้ครับ ขอบอกก่อนแล้วกันครับ เดี๋ยวสวนกันอีกครับ อยากเห็นรถสวยๆครับ
:coolly-0046:

ของผมเเถวๆหลังราม ขอนัด วันที่ 20 กพ. ได้ ไหม? ครับ
ไม่เเน่ใจว่าช่างสะดวกหรือป่าว สะดวกไม่สะดวกอย่างไงรบกวน PM ตอบด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คุณคิงครับ ถ้าเอาจอแอร์+หลอดไฟสีขาว พร้อมส่ง ตจว ราคาเท่าไหร่ครับ

ปล.มีเบอร์โทรไม๊ครับขอหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ของผมเเถวๆหลังราม ขอนัด วันที่ 20 กพ. ได้ ไหม? ครับ
ไม่เเน่ใจว่าช่างสะดวกหรือป่าว สะดวกไม่สะดวกอย่างไงรบกวน PM ตอบด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ได้ครับ ไม่น่าจะมีปัญหาครับ ใกล้ถึงวันนัด โทรคุยตกลงกันก่อนอีกครั้งนะครับ:coolly-0003:
คุณคิงครับ ถ้าเอาจอแอร์+หลอดไฟสีขาว พร้อมส่ง ตจว ราคาเท่าไหร่ครับ

ปล.มีเบอร์โทรไม๊ครับขอหน่อยครับ
จอสภาพสวยครับ+ชุดสายไฟ+หลอดสี+พร้อมส่ง ทั้งหมดไม่ได้เทรินย์จอ ราคา 3000 บาท

ถ้าส่งจอตัวเดิมที่ใช้อยู่มา ลดไปอีก 300 บาทครับ จะเหลือ 2700 บาทครับ

ราคาตามนี้ครับ:coolly-0003:

ส่วนเบอร์นะครับ 081-9068665 KING:coolly-0034:

ของมาวันไหนโทรบอกด้วยนะคร้าบ

จะได้โอนเงินไปให้คร้าบ ขอบคุณคร้าบ

089-2866887 พุทคร้าบ

จอสวยๆเหลือ แค่ ตัวเดียวนะครับ และสภาพสวยน้อยลง เหลือ 2 ตัว ครับ:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน