กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kingblue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เข้าไปที่บ้านป๋าวันไหน รบกวนช่วยกรุณาโทรหาผมที่เบอร์ 081-850-1558
จะโพสต์ในกระทู้หรือPMมาก็ได้ครับ แล้วแต่สะดวกเดี๋ยวผมตามไปที่บ้านป๋าเอง
ลูกค้าเก่าอยากอัพเกรดแอร์ดิจิตอลให้สามารถล็อคประตูลมและอุณหภูมิได้อ่ะครับ
ไม่อยากรอเก้ออีกอ่ะครับ ขอบคุณครับ :coolly-0029:

ได้ครับเดี๋ยวโทรไปแจ้งครับ ว่าแต่อันเดิม ปลั๊กสีอะไรครับ สีเทาหรือสีดำ:coolly-0033:

นั่นซิครับ ผมไม่ทราบซะด้วย ไม่กล้าถอดกลัวแตกอ่ะครับ ไปให้คุณคิงทำให้ในปั๊มน้ำมัน ซึ่งก็นานมากแล้วครับ :coolly-0023: มุดดูมันจะเห็นไหมหว่า :coolly-0011:

ลองเสี่ยงถอดดูแล้วครับ งานเข้าตามคาดตัวเหล็กขาล๊อกตัวนึงหล่นเข้าไปในด้านหลังซะงั้น
ตามตัวไม่ได้เพราะคงต้องรื้อยาว แต่สรุปได้ว่าปลั๊กหลังเป็นสีดำครับ :coolly-0006:

ลองเสี่ยงถอดดูแล้วครับ งานเข้าตามคาดตัวเหล็กขาล๊อกตัวนึงหล่นเข้าไปในด้านหลังซะงั้น
ตามตัวไม่ได้เพราะคงต้องรื้อยาว แต่สรุปได้ว่าปลั๊กหลังเป็นสีดำครับ :coolly-0006:

ได้ครับ เดี๋ยวทำไว้ให้ :coolly-0033:ขาเหล็กต้องหาข้างๆคอนโซน ดูนะงานเข้า:coolly-0038:

ขายจอแอร์digital และรับติดตั้งครับ
จอสวยๆมาแล้วครับ
ทำความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

มีของมาใหม่แล้วครับ

เสาร์บ่ายนะน้อง นัดอีกคันไว้แล้วให้มาติดตั้งหน่วงเวลาปัดหลังด้วย
หรือมี Option อื่นๆ อยู่ก็ติดรถมาด้วย เผื่อติดตั้งเพิ่มอีก

เสาร์บ่ายนะน้อง นัดอีกคันไว้แล้วให้มาติดตั้งหน่วงเวลาปัดหลังด้วย
หรือมี Option อื่นๆ อยู่ก็ติดรถมาด้วย เผื่อติดตั้งเพิ่มอีก

เรียบร้อยแล้วนะพี่ แล้วจะเข้าไปหาใหม่
ใช้ให้สนุกนะ:coolly-0010:

ทำความสะอาดพร้อม เปลี่ยนไฟให้ครับ

มีของมาใหม่แล้วครับ:coolly-0003:

คุณชัย ส่งให้ วันศุกร์เรียบร้อยแล้วนะครับ:coolly-0003:

จอสภาพที่แจ้งทางLine เลยครับ

เลขที่ EMS แจ้งไปทาง Line แล้วครับ
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
02/03/57
<!-- / message --><!-- sig -->

มีของมาใหม่แล้วครับ:coolly-0003:

เรียบร้อยแล้วนะพี่ แล้วจะเข้าไปหาใหม่
ใช้ให้สนุกนะ:coolly-0010:

นัดแก้ไขชุดสายไฟคันที่ทำที่บ้านพี่เมื่อไหร่ มาใส่หลอดไฟให้พี่ด้วยนะ ที่มันหลุดกระเด็นออกมาอ่ะ.555

นัดแก้ไขชุดสายไฟคันที่ทำที่บ้านพี่เมื่อไหร่ มาใส่หลอดไฟให้พี่ด้วยนะ ที่มันหลุดกระเด็นออกมาอ่ะ.555

คันที่เดินสายมาไม่ครบใช่ไหมครับ ที่เซ็นเซอร์ไม่ครบ ที่จะให้ผมแก้สายไฟใหม่ ถ้าใช่:coolly-0027:

พี่ครับ คันนั้นเค้ามาทำที่บ้านผมแล้วครับ:coolly-0033:
โทรมานัดผมนึกว่าพี่ให้เบอร์มา
ตามมาให้ทำถึงบ้านเลย
ทำเรียบร้อย แถมติดกันขโมย
ผลแอร์เย็นขึ้น จบไปแล้วครับ
แถมสั่งของผมอีก
:coolly-0039:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
คันที่เดินสายมาไม่ครบใช่ไหมครับ ที่เซ็นเซอร์ไม่ครบ ที่จะให้ผมแก้สายไฟใหม่ ถ้าใช่:coolly-0027:

พี่ครับ คันนั้นเค้ามาทำที่บ้านผมแล้วครับ:coolly-0033:
โทรมานัดผมนึกว่าพี่ให้เบอร์มา
ตามมาให้ทำถึงบ้านเลย
ทำเรียบร้อย แถมติดกันขโมย
ผลแอร์เย็นขึ้น จบไปแล้วครับ
แถมสั่งของผมอีก
:coolly-0039:

คันนั้นแหล่ะครับ พี่ให้เบอร์ไปนึกว่าเค๊ายังไม่ได้ทำครับ แต่ถ้าทำไปแล้วไม่เป็นไรครับ

คันนั้นแหล่ะครับ พี่ให้เบอร์ไปนึกว่าเค๊ายังไม่ได้ทำครับ แต่ถ้าทำไปแล้วไม่เป็นไรครับ

รถแรงจัดหรือพี่ ขับซะ หลอดกระเด็น จากขั้ว 555:coolly-0028: สุดยอด

เดี่ยวจะเข้าไปให้ครับว่าแต่ สีอะไรครับ

คุณยุทธ ส่งให้ วันศุกร์เรียบร้อยแล้วนะครับ:coolly-0003:

จอสภาพที่แจ้งทางLine เลยครับ

เลขที่ EMS แจ้งไปทาง Line แล้วครับ
<!-- / message --><!-- sig -->

จอเดินทางมาถึงวันพุธ
ท่านที่สั่งไว้จะรีบแจ้งไปครับ

<!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig -->

จอชุดใหม่มาวันเสาร์ครับ

จอชุดใหม่มาวันเสาร์ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน