กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายฝาโปงไฟเบอร์/ท้ายแดง/คิ้วอูม/แก้มข้าง/ไฟมุม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31652
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
มีของมาขายเพิ่มเติมคับ
1.ฝาโปงเดิมคับ มีรอยน็อตดันขึ้นมานิดนึง
ราคา ขายแล้ว
2.ฝาโปงไฟเบอร์สีดำ จองแล้วครับ
3.คิ้วอูมรอบคัน >>>>>>>> ขายแล้ว
4.ไฟท้ายแดงข้างซ้าย 1500
5.ไฟมุมมีรอยร้าวด้านในนิดหน่อย ถ้าไม่คิดมากก็จัดไปคับ ขายแล้ว
6.เก๊ะใส่ของกดเด้งๆ วางแก้วได้ด้วย ขายแล้ว
7.แก้มข้างเดิมๆข้างขวาใช้ได้ข้างซ้ายต้องเอาไปซ่อมแถมไฟเลี้ยวติดแก้มให้ไปด้วยเลยคับ
ซื้อขวาแถมซ้ายไปด้วยเลยคับ
900.>>>>>>> 700 มาเอาไปเลยคับ

ปล.ตัวฝาเดิมใครจะเอามาขนไปได้เลยนะคับ ส่วนฝาไฟเบอร์ยังไม่ได้ถอดออกจากรถ
รอใส่ของใหม่แล้วค่อยถอดคับ

สนใจโทร 086-522-4204 หมี
ถ้าโทรมาไม่รับสายแสดงว่าหลับอยู่นะคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ขายฝาโปงคร้าบบบบ

หุหุ.....ขายไม่ออก เอาไอบานที่ได้มาใหม่ขายกูได้นะ
5555555

ก็เพราะไม่มีตังเหมือนกันไงพี่เลย โทรไปขายพี่อ่ะเห็นจ้องจะเอาอยู่

ตอนนี้ก็จะเอาอยู่ :coolly-0044:
เอามาก่อนได้มั้ยล่ะตังจ่ายทีหลัง:coolly-0010:

แอ๊ น้าหมีไปสอย แคฟล่ามาแว้วเหรอ งั้นผมก้อมีสิทธิ์ สอยอัที่ใส่อยู่ดิ ลดสุดๆเท่าไหร่อะ

ใครไม่มีตังค์ พี่ให้ยืมแต่เอาฝากระโปรงมากองไว้บ้านพี่ก่อน..+ดอกเบี้ยเล็กน้อย หน่วยเป็นขวดต่อเดือน

น้องหมี...มีเพื่อนพี่จ๊อบ หาอยู่ๆ..
เดี๋ยวจัดให้

ใครไม่มีตังค์ พี่ให้ยืมแต่เอาฝากระโปรงมากองไว้บ้านพี่ก่อน..+ดอกเบี้ยเล็กน้อย หน่วยเป็นขวดต่อเดือน

ป๋าคับ โปรโมชั่นนี้น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ว่าแต่เราเอาไรไปกองไว้ที่บ้านป๋าดีหว่า
:coolly-0043:

ใครไม่มีตังค์ พี่ให้ยืมแต่เอาฝากระโปรงมากองไว้บ้านพี่ก่อน..+ดอกเบี้ยเล็กน้อย หน่วยเป็นขวดต่อเดือน[/QUOTE

น่าสนใจนะเนี้ยโปรนี้ แต่ดอกเบี้ยผมคงโดนเยอะจัดเป็นขวดลิตรเลยได้มั้ยพี่ลอง5555:coolly-0001:

ขายได้ไวๆจะได้มาให้กุหุ้มกรอบแอร์

555

มีของมาขายเพิ่มเติมอีกนะคับ ราคาต่อรองได้นะคับไม่อยากเก็บไว้แล้วรกบ้าน

ดูของได้แถวพระราม5 นะคับ
ผมแก้หัวข้อให้แล้วนะคับ พี่หมีค๊าบบบบบ

ท้ายแดงด้านขวาอยู่ไหมครับลดได้เท่าไหร่ pm มาที

หมีน่าจะสอยฝาตั้งแต่คืนนั้น น้าแกกำลังง่วงเลย ไม่งั้นได้ถูกกว่านี้ 555

ของผมไม่ส่งดอกให้ป๋าเป็นโกดังเลยเหรอแบบนี้...

ปล.ปิดบัตรหมดแล้วเมื่อวาน เตรียมตั้งตัวใช้หนี้ป๋า...55+ :coolly-0005::coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน