กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายหน้าจอแอร์ดิจิตอล 180SX + ชุดแปลงสาย สำหรับ A31

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย p251007
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ได้หน้าจอมาเพิ่ม 2 ตัว เสาร์-อาทิตย์ว่าง มีเวลาทำสายแปลง พร้อมส่งวันจันทร์ครับ

Re: ขายเรือนไมล์ดิจิตอล Y32 + จอแอร์ดิจิตอล 180SX + ชุดแปลงสาย สำหรับ A31

เพิ่มเรือนไมล์ดิจิตอล Y32

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ลองเช็ดระบบเองเเล้วบกพร่อง 34, 35
และอุณหภูมินอกรถได้ 27 แต่ภายใน 33 ไมเป็นแบบนี้ครับ สลับกันรึเปล่า? งงเรย

ลองเช็ดระบบเองเเล้วบกพร่อง 34, 35
และอุณหภูมินอกรถได้ 27 แต่ภายใน 33 ไมเป็นแบบนี้ครับ สลับกันรึเปล่า? งงเรย
ลองปลดขาเหล็กที่มอเตอร์ปรับทิศทางลมออกแล้วเช็คดูใหม่ครับ
อุณหภูมิภายนอกกับภายในเช็คตอนไหนครับ

ผมลองแล้วมันขึ้น
หน้าจอแสดงหมายเลข 31 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 32 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าและเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 34 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 35 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าและไล่ฝ้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 36 แสดงว่าตำแหน่งไล่ฝ้าบกพร่อง
หมดเลยต้องเช็คอะไรครับ

ผมลองแล้วมันขึ้น
หน้าจอแสดงหมายเลข 31 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 32 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าหน้าและเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 34 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 35 แสดงว่า ตำแหน่งเป่าเท้าและไล่ฝ้าบกพร่อง
หน้าจอแสดงหมายเลข 36 แสดงว่าตำแหน่งไล่ฝ้าบกพร่อง
หมดเลยต้องเช็คอะไรครับ

มอเตอร์ปรับทิศทางลมชำรุดแล้วครับ (ต้องเปลี่ยน)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน