กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายหลายอย่างครับรกบ้าน เข้ามาดูกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311146
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311146

Cefiro-Thailand Members
ไฟหน้า 12 วาว โคมเหลือง สวยๆ .................................จองเเว้วว
สเปเซออรูมิเนียม 5 รู 144 หนา 10 mm ............ ...........950 ลดเหลือ 600
เทอร์โบเดิม 1 J GTE สภาพสวยๆเอาไปทั้งหมดเลยยกเขา ครบๆ.... 3500
เขาเฮดเดอร์สเเตนเลสขึ้นโบเดี่ยว 1 J GTE ในบอดี้ CEF..................จองเเว้วว
หัวฉีด 1 J GTE .......................................................1000
เเคมเดิม 1 J GTE .....................................................1000
กันชนหน้า ..............................................................2200
ช่วงล่างเดิมมีครบทั้งเเพ เฟืองท้าย อะไรครบหมด คอม้าหน้า
เบรคหน้าหลังครบๆ มาเอาเองนะไม่รู้จะส่งยังไง หนักโครตๆ...........2500

086-2070772 นัท มาเอาไปครับ รกบ้านมาก

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

12 วาวล์โคมเหลืองลดได้เท่าไหร่ครับ แล้วรับของแถวใหน PM บอกหน่อยครับ

เอาไรดีน้อออออออ ส่งที่อยู่พี่ต่อด้วยได่ป่าววววว ล้อกระบะน่าสนนะ ขอบเท่าไหร่ครับน้องนัท

12 วาวล์โคมเหลืองลดได้เท่าไหร่ครับ แล้วรับของแถวใหน PM บอกหน่อยครับ

ผมแถมค่าส่งของเป็น EMS ให้ก็แล้วกันครับ ค่าส่งสองข้าง 350 บาท
รู้เพราะผมสั่งไฟหน้าเมกามาจาก กทม ค่าส่ง 370 บาท

:coolly-0033::coolly-0041:

รับของแถวศรีเทพ เพชรบูรณ์คับน้า
ไปกินไก่ย่างวิเชียรกันมะ กับแกล้มแหล่มๆ...
:coolly-0017:

เพชรบูรณ์หนาวเเล้วครับ เสา อาทิตย์ นี้ผมขึ้นเที่ยวพักผ่อนบนเขาค้อครับ :coolly-0022: :coolly-0038:
แนะนำให้หิ้วเหล้าขึ้นไปเองนะน้านัท
ส่วนยิ๋งไปหาเอาข้างบน ไม่ก็มุดตามเต๊นท์เอา..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

ตกลงไฟหน้า 12 วาวล์ โคมเหลือง ไปยังครับ

ผมขึ้นจองเเล้วไว้ให้พี่แหละครับ
เมื่อวานวุ่นมากครับ เลยไม่ได้ออกไปส่งให้ วันนี้ว่างครับเด๋วออกไปช่วง 9 โมง

หมายเลขบัญชีนะครับพี่
5172247588
ไทยพานิช
ประภาสิริ นกสง่า

:coolly-0003:

สภาพสวยครับผมรับประกัน มีควันไหล หรือเป็นอะไรส่งคืนมาเลยครับ
ถอดจากรถผมเอง บูสเดิมๆ 0.8 ปกติครับ
ผมอยู่ปากเกร็ด ส่งให้ด้วยได้ป่าวครับ ถ้าได้ขอราคา+ค่าส่ง ด้วยครับ(ทางPM ก็ได้นะครับ:coolly-0033:)

ผมอยู่ปากเกร็ด ส่งให้ด้วยได้ป่าวครับ ถ้าได้ขอราคา+ค่าส่ง ด้วยครับ(ทางPM ก็ได้นะครับ:coolly-0033:)

ส่งได้ครับผมทางไปษณี หรือบริษัทขนส่งก็ได้ครับ
เทอร์โบ 3500 ผมแถมค่าส่งให้ฟรีครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน