กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายอะไหล่ Body ทั้งใหม่ เก่าญี่ปุ่น และ แท้ห้าง รถ CEFIRO A31 ขาดเหลืออะไรโทรสอบถามได้นะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย blackgod
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

blackgod

Registered
อะไหล่ Body ในที่นี้ หมายถึง ไฟหน้า
ไฟมุม
ไฟในกันชน
ไฟเลี้ยว
ไฟท้าย
ฝากระโปรงหน้า
ฝากระโปรงหลัง
กระจกมองข้าง
ประตู
แก้มข้าง
หลังคา
กันชนหน้า
กันชนหลัง
ทับทิมท้าย
ฯลฯ

ถ้าสนใจอะไหล่ BODY CEFIRO A31 ชิ้นไหน โทรสอบถามราคาได้ครับ 085-4949566 บิ๊ก ร้าน เสรีอะไหล่ยนต์

ยินดีต้อนรับครับเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งสำหรับ A31
แต่ก็ลงราคาแต่ละรายการที่ขายด้วยนะครับ..

มีไฟท้าย 24v แดงของใหม่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

ตอนนี้ผมมีแต่ของเก่าแท้สภาพสวยญี่ปุ่นครับ ราคาพร้อมจัดส่งอยู่ที่ 8000 บาทครับ

ไฟท้ายถ้าพี่สนใจเดี๋ยวผมส่งรูปให้ครับ รบกวนทิ้งmail ไว้ได้มั้ยครับ

ส่วนไฟหน้าพร้อมไฟมุม 12V โคมเหลือง จะเช๊คของให้นะครับว่ามีแบบไหนตอนนี้

แล้วราคาจะแจ้งให้ทราบอีกทีวันพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับ

ขอเช๊คของก่อนนะครับ ถ้าของมี จะรีบแจ้งราคาให้ทราบครับ ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับครับเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งสำหรับ A31
แต่ก็ลงราคาแต่ละรายการที่ขายด้วยนะครับ..

มีไฟท้าย 24v แดงของใหม่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

ขอเช๊คของก่อนนะครับ ถ้าของมี จะรีบแจ้งราคาให้ทราบครับ ขอบคุณครับ

ผมแจ้งว่าให้ลงราคาของแต่ละรายการไว้แล้ว แต่นี่ผ่านไป 24 ชม.แล้วยังไม่ได้ลงรายการราคาใดๆ เลย ซึ่งกติกาชมรมนี้ถ้าได้อ่านข้อกำหนดในกระทู้ปักหมุดก็จะทราบได้ว่ากติกาเค๊าระบุไว้อย่างไร อย่างไรก็ดีเห็นว่าเพิ่งเข้ามาตั้งกระทู้ขาย ก็จะให้เวลาอีกซักระยะหนึ่ง หากไม่ทำตามกติกา ก็คงลบกระทู้ครับ
อีกอย่างดูของได้ที่ไหนก็ยังไม่ตอบผมเลย แต่เท่าที่ดูข้อมูลระบุว่าอยู่นครราชสีมา ผมสนใจแต่ต้องดูของก่อน เพราะไม่มั่นใจแบบโอนเงินไปแล้วรอของส่งทีหลัง เว้นแต่ว่าขายมานานจนน่าเชื่อถือแล้วครับ
ลักษณะแบบนี้มีมาตลอด สุดท้ายทั้งสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปเชื่อใจไปโอนเงินซื้อ แต่ไม่ได้รับของ เตือนไว้เพื่อป้องกันก่อน อีกอย่างบางครั้งเป็นลักษณะของยังไม่มีที่ตัว แต่มีเป็นของคนอื่น พอตกลงซื้อก็จะนำเงินที่ลูกค้าซื้อไปซื้อต่อจากคนอื่นมา เพื่อรับส่วนต่างแบบนี้มีเยอะครับ คือไม่ลงทุน และพอมีปัญหาที่สภาพของก็ไม่รับผิดชอบใดๆ
ผมไม่ได้มาดิสเครดิต เพียงแต่แนะนำว่าขายของก็ควรจะลงราคาหรือถ้ามีรูปของที่จะขายด้วยก็ยิ่งดีจะเป็นประโยชน์ในการซื้อขายก่อนที่จะตกลงนัดดูของอีกทีทั้งผู้ขายและผู้ซื้อครับ

ต้องขอโทษในความบกพร่องตรงนี้ด้วยนะครับ พอดีของมีเยอะและกำลังทำรายการและราคาให้อยู่ครับ

ส่วนเรื่องไฟถ้าสนใจผมขอmailหน่อยครับ แล้วผมจะส่งรูปไฟท้ายพร้อมทับทิมไปให้ครับ

ส่วนที่ร้านจะหยุดวันอาทิตย์นะครับ แต่สั่งของได้ทุกวัน แต่วันอาทิตย์ส่งของไม่ได้นะครับ ถ้าสั่งเสาร์เย็น คงต้องขอส่งเป็นวันจันทร์นะครับ ส่วนวันธรรมดาส่งได้ตามปกติครับ

ส่วนความบกพร่องในเรื่องรายการสินค้า และราคา ต้องขออภัยด้วยครับ จำรีบปรับปรุงให้เร็วที่สุดครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำหรับอัพครับ พรุ่งนี้จะเช๊คราคาให้สำหรับลูกค้าทุกท่านที่รอราคาอยู่ พอดีหยุดวันอาทิตย์ครับ

พี่ไฟท้ายที่สนใจผมขอmail ด้วยครับ จะส่งรูปของ ให้ดูครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำหรับอัพครับ พรุ่งนี้จะเช๊คราคาให้สำหรับลูกค้าทุกท่านที่รอราคาอยู่ พอดีหยุดวันอาทิตย์ครับ

พี่ไฟท้ายที่สนใจผมขอmail ด้วยครับ จะส่งรูปของ ให้ดูครับ ขอบคุณครับ

ผมสนใจไฟท้ายของใหม่ นึกว่าพอจะมีบ้าง ส่วนของเก่ามีเยอะแล้วครับ
สำหรับรูปลงในเว็ปนี้ก็ได้นิครับ.เห็นลงกันเยอะแยะไปครับ

ขอบคุณครับพี่ที่ช้วยแนะนำแล้วผมจะรีบทำกระทู้ให้ถูกต้องเรียบร้อยต่อไปครับ

กันชนอูมที่สั่งไว้ มีของนะครับเป็นของเก่าญี่ปุ่นครับ อยู่ที่ราคา 4200 บาทครับ ถ้าสนใจจะถ่ายรูปลงให้อีกทีนะครับพอดียังไม่ได้ถ่าย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
วันนี้มีของมาลงแล้วครับ ไฟหน้าของใหม่ A31 12V Depo คู่ละ 2400 บาท

ไฟมุม ของใหม่ ของ Lucid คู่ละ 800 บาทครับ

ไฟล์แนบ

• ไฟหน้า A31 12V โคมใส.JPG
    ไฟหน้า A31 12V โคมใส.JPG
    73.7 KB · อ่าน: 60
  • ไฟมุม A31.JPG
    ไฟมุม A31.JPG
    72.7 KB · อ่าน: 58
    64.3 KB · อ่าน: 51
รูปที่ลงไปเป็นสินค้าตัวจริงเลยครับ และสินค้า A31 จะทยอย ลงให้เรื่อยๆนะครับ หรือถ้าเจาะจงตัวไหนจะลงให้ก่อนเลยครับ ขอบคุณครับ

ไฟหน้า12โคมแหลืองเท่า ไฟมุมด้วย คับ:coolly-0015:

ไฟหน้า 12V โคมเหลืองมีครับ ราคาอยู่ที่คู่ละ 2600 บาทครับ แพงกว่าโคมใส 12V คู่ละ 200

เป็นของใหม่ ยี่ห้อ DEPO

ส่วนไฟมุม ก็ราคาคู่ละ 800 บาทครับ ขอบคุณครับ

รูปก็เหมือนกันทุกอย่างกับรูปที่ลงไว้ยกเว้น ไฟตรงด้านข้างเป็นเหลืองครับตัวโคมเหลือง 12V ของใหม่สวยๆครับ