กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย ขายเครื่องพร้อมเกียร์ VQ30 หรือแยกขายเป็นชิ้นก็ได้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย ksbusedcar
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ksbusedcar

Registered
ขายเครื่องพร้อมเกียร์ VQ30 หรือแยกขายเป็นชิ้นก็ได้ครับ อะไหล่มีครบทุกชิ้นใช้ได้หมด ยกเว้นฝาสูบ
เครื่องเป็นเครื่องยกลงจาก A33 3.0 VIP ปี 04
เหตุผลที่ต้องยกลงเพราะฝาหม้อน้ำแตก เครื่องฮีท เปลี่ยนหม้อน้ำเสร็จแล้วไม่มีอาการน้ำดัน แล้วก็ไม่มีน้ำมันปนในหม้อน้ำ หม้อพัก แต่เครื่องเดินไม่ครบสูบ ลองเช็คแล้ว กล่องเครื่อง รางหัวฉีด คอยล์ ฯลฯ ใช้ได้หมด ช่างหาสาเหตุไม่เจอเลยแนะนำให้วางใหม่เลยง่ายกว่า เค้าว่างั้นนะ
สนใจชิ้นไหนลองสอบถามกันได้นะครับ ราคาไม่ได้ตั้งไว้ สนใจก็ลองบอกกันได้ครับอยากให้เท่าไหร่ ขายได้ขายครับ ติดต่อที่ เฮง 094-495-0454 เครื่องอยุ่ที่บางนานะครับ :coolly-0033:

ไฟล์แนบ

118.5 KB · อ่าน: 91

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน