กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายเครื่อง RB25DET Modify Greddy ทั้งตัว Turbo Greddy TD06 25g เครื่องเพิ่งวางไม่นาน และก็ไม่ค่อยได้ขับเลยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ฝันไปใช่ไหม หึหึ

ไม่จิง ป๋าจะไปเล่น ดริฟแน่ๆๆๆเลยๆๆๆ

ไม่ๆๆๆ

เห็นได้ข่าวแว้วๆๆ ว่าเปลี่ยนเจ้าของแล้วนี้ 5555

รูปยังไม่ได้ถ่ายครับ รอสักพักใหญ่ๆ นะครับ
Cef@non
089-408-9779

<!-- / message --><!-- sig -->

ให้เด็กเอามาส่งที่บ้านที
ผมเอา ไม่ต่อด้วย ขอเลขบัญชี
ด้วยคับ......
เอ้ยไม่รุเลขบัญชีป๋าไงวะ...คนส่งเดี๋ยวผมขับไปส่งให้ก็ได้แต่ขอค่าส่งหน่อยนะ:coolly-0033:

นั่นบอกมะให้คนอื่นขายยังไง ๆ

ก็เสนอขายไปหย่างงั้นและน้อง เผื่อใครสนใจ จะได้หันไปเล่นซุปเปอร์ไบท์ ดูคาตี้ เหมือนเดิม ไม่เปลืองพื้นที่จอดที่บ้านด้วย

ก็เสนอขายไปหย่างงั้นและน้อง เผื่อใครสนใจ จะได้หันไปเล่นซุปเปอร์ไบท์ ดูคาตี้ เหมือนเดิม ไม่เปลืองพื้นที่จอดที่บ้านด้วย

พี่ที่ทำงานกะลังจะสอยเหมือนกัน ducati 8แสนกว่าเอง...อ๊อก!!

เกิดอะไรขึ้นกับ Cefiro-thailand.net รึเปล่านะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อุ้ย..ไม่มีอะไรกับ Cefiro-Thailand หรอกครับ และพ็มเองก็ยังอยู่ไม่ได้เลิกเล่น เพียงแต่ที่บ้านมีหลายคันไม่มีที่จอดช่วงนั้น (นานแล้วกระทู้นี้) ก็เลยลองโพสต์ขายเล่นๆ ไปก็เท่านั้นครับ

โล่งไป...ครับ ไม่งั่นจะเอาเงินแต่งงานไปสู่ขอ cefiro ป๋าก่อนเลย
Cefiro ผมว่าไม่ได้มีสเนท์ ตรงรถเท่ากับคนที่ใช้ มีป๋าCefiro thai ก็ไฉไลอยู่แว้ว....ว

โล่งไป...ครับ ไม่งั่นจะเอาเงินแต่งงานไปสู่ขอ cefiro ป๋าก่อนเลย
Cefiro ผมว่าไม่ได้มีสเนท์ ตรงรถเท่ากับคนที่ใช้ มีป๋าCefiro thai ก็ไฉไลอยู่แว้ว....ว

ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจ และมั่นใจในตัวพ๋ม แต่คงไม่ต้องถึงขั้นเอาเงินจะแต่งงานมาซื้อรถพ๋มหรอกครับ ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน