กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>>ขายเครื่องRb20Det ยกลงครับสภาพดี<<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31788

Cefiro-Thailand Members
ขอขายเครื่อง RB20det เป็นเครื่องยกลงจากรถผมเองครับ เครื่องไม่ได้มีปัญหาใดๆๆๆเลยแค่คอยเสีย1ตัว(ซื้อมาแล้วพร้อมปลั๊กเอาไปเปลี่ยนเอง) ที่ยกออกเพราะเบื่ออยากเปลี่ยนเครื่องเลยยกออก เครื่องเกีี่ยร์ธรรมดา แต่ไม่มีเกียร์ให้นะ

เครื่องมีเลขให้
1.ท่อไอดีซิ่ง
2.เฮดเดอร์หงายโบ+โบ20 +front pipe
3.ปั้มน้ำเบิกใหม่ของแท้nissan เปลี่ยนไปยังไม่ถึง1ปี วาล์วน้ำด้วย 4.กล่องซิ่งโม2step+กล่องเดิม
5.หัวเทียนdensoเบอร์8
ชุดสายไฟ อุปกรณ์เครื่องเกือบครบ ขาดท่อชุดอินเตอร์(แต่มีชุดอินเตอร์เดิมให้)

(ขอพักการขายก่อนนะครับ):coolly-0030:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

พี่ครับ ขอดูรูปเครื่องปัจจุบันหน่อยอะครับ
แล้วถ้าไปดูของดูได้ที่ไหนครับ

เหงอย่างงี้ ผ่อนได้มั้ยก๊าบบบบ :coolly-0033:

ขอบคุณผู้ที่สนใจทุกท่านครับ

แต่ตอนนี้ขอพักการขายเครื่องก่อนนะครับ:coolly-0009: ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะบอกอีกทีนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน